Jkt usaili unaanza mwezi gani?

JJ wa J

Member
Nov 30, 2016
5
20
Babari za humu wapendwa me naomba kujliza jkt inaanza mwezi wangapi kutoa nafasi kwa vijana wakujitolea?
 

frmjohn

Member
Nov 27, 2016
16
45
Babari za humu wapendwa me naomba kujliza jkt inaanza mwezi wangapi kutoa nafasi kwa vijana wakujitolea?
Duuuuh mkuuu,,,,,,ndo kwanza kesho Wanaanza kuriport vijana wa kujitolea ambaO walifanYa usaili mwezi April mwa huu,,,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom