JKT ni staff kwenye gari la abiria?

JKT ni staff kwenye gari la abiria?

Hao SM,SG&Mujibu wa sheria sio wazembe ivyo
 
Hao SM,SG&Mujibu wa sheria sio wazembe ivyo
Yan bora ufalakane na PTE , PSTAFF kuliko SM au SG (Hawa ndio wakala kala na sumu kibao)..,

Nadiriki kusema hao walikuwa SUMA GUARD au askari feki.


Maana SG mmoja anaweza fanya gari libadilishe route na kuelekea kituoni..
 
JKT kushushwa kwenye gari hainiiingi akilini Askari, Service(kuruta) haiwezekani sijui labda hawa Kwa mujibu. Askari akiwa ndani ya sare na ndani ya Wilaya ni free. Konda ukizingua lazima uisome namba.
 
Nasi tunamwamini mtoa mada kwa kiasi hiki...
 
Walipe kwani hawana mshahara??. Waache ubwete mjini hapa cha bure salam tu
Bora mwanafunzi sio hao wenye mishahara
 
"Hakuna kipengele au sheria yoyote kwa askari au afisa yeyote wa Jeshi inayomruhusu kupanda gari ya kibiashara bure " Nimemnukuu mkuu wa mafunzo wa Jeshi la wananchi Tanzania katika kikosi fulani.Alitujibu hivyo tulipomuuliza wakati wa mafunzo.
Uoga wa makondakta na ushamba wa maaskari ndicho kiini cha tatizo hili.
 
Back
Top Bottom