JKT na AJIRA kwa walimu wanachuo walohitimu mwaka 2015.

JKT na AJIRA kwa walimu wanachuo walohitimu mwaka 2015.

BARACKA MANYAMA

New Member
Joined
May 22, 2013
Posts
3
Reaction score
0
Kama ilivyokawaida mwaka wa uchaguzi Chama tawala kimekuwa kikiwaajiri walimu pindi tu wanapomaliza masomo na kupata matokeo yao. Ajira hizo zimekuwa zikitolewa mwezi wa 9 . Je, kwa mwaka 2015 Ajira zitaendelea kuwepo na kama zikiwepo JKT itakuwaje?!
 
ajira zenyewe zipo 2 ijapokuwa kunatetesi kibao mtaani kuwa mwezi wa tisa zitatoka, na baadhi ya watu wanazungumza kwa kujiamini kabsa wakisema halmashaur zimeshapewa taarifa kuhusiana na ajira hizo za mwezi wa tisa ili wajiandae.
 
Back
Top Bottom