JK ziarani Uswisi

JK ziarani Uswisi

Hivi aletagi hata chocolate atugawie na sie au zinaishiaga kwa akina mwanaasha tu
 
Duh! Badala ya kupinga kitendo cha Freeman Mbowe kula fedha za ruzuku na Joyce Mukya, nyie mnaandamana katika masuala yasiyo ya msingi

kichaa wewe kodi zetu zitumike kwa utembezi halafu tukihoji unasema sii swala la msingi!!!!!!!!
 
Duh! Badala ya kupinga kitendo cha Freeman Mbowe kula fedha za ruzuku na Joyce Mukya, nyie mnaandamana katika masuala yasiyo ya msingi

Mbowe na Joyce hawakula pesa za ruzuku ........... zilikuwa za Bunge. Aliyekula pesa za ruzuku ni Mwigulu kwenye safari yake ya kichama USA kwa mwezi mmoja!!
 
Huyu baba asipojua kuendesha ndege atakuwa na kichwa kigumu vibaya sana huyu
 
Nilitaka kushangaa kuona Rais wetu anakaa mwezi 1 bila safari
 
majanga! mbona this time Kagame ndo anawakilisha Africa na baadhi ya viongozi wengine walioteuliwa kuzungumza? yani ata km hajaalikwa jamaa anajialika nadhani uko anaenda kuwatizama wenzake tu
 
Jamani asilaumiwe sana ni mambo ya huku kwetu (msoda) kila shughuli ina daftari ya mahudhurio, ila nina shaka, je? huwa anabeba ndizi kokote kunako shughuli? au ndo anagongea vyote?
 
BBC walikuwa wanazungumza leo kuwa kila mshiriki katika mkutano huo analazimika kulipia dola 20,000 kama kiingilio!
 
Gas imeenda kutafutiwa wawekezaji Tanzania hakuna mwenye mtaji wakuweza kumiliki kitalu na serikal haina hela za kuwakopesha upo apo
 
jaman tumwache tu baba wa watu. unajua kila kiongoz ana visheni zake namna ya kuendeleza nchi yake. wengine huwa wanafikiria namna nzuri ya kutumia rasilimali asili zao na kuwekeza kwenye elimu ya watu wao ili kuikomboa nchi yao. wengine visheni zao ni kuombaomba kwa wadhungu. tusimcheke, akili yake ndivyo ilivyomuaminisha. ndo stategy yake hiyo...yaan Umatonya.....Pamoja na kuwa nchi imejaa kila utitiri wa utajiri ujuLikanao duniani, lakini baba wa watu yeye ni kiguu na njia....UMATONYA, dah, what a shame!!
 
Amewasili Zurich akiambatana na Waziri Maghembe, Mwakyembe na Chiza. Lengo ni kushiriki mkutano wa World Economic Forum.
Nahesabu tu hii ni safari ya 359 na bado mpaka atakapomaliza kipindi chake ni lazima atakuwa injinia wa ndege na karibu atafungua karakana ya kutengenezea ndege.
 
Gas imeenda kutafutiwa wawekezaji Tanzania hakuna mwenye mtaji wakuweza kumiliki kitalu na serikal haina hela za kuwakopesha upo apo
Mkuu Prof. Muongo alishasema Watanzania hawawezi kuwekeza kwenye gesi kwa sababu mitaji yao ni ya maandazi.
 
Back
Top Bottom