Zipuwawa JF-Expert Member Joined Nov 28, 2010 Posts 3,050 Reaction score 657 May 1, 2011 #1 Jk anasema haijawahi kutokea kwanini aseme hivyo? ngoja tumsikie sasa je hatowatukana Wafanyakazi leo?
Jk anasema haijawahi kutokea kwanini aseme hivyo? ngoja tumsikie sasa je hatowatukana Wafanyakazi leo?
Kurunzi Platinum Member Joined Jul 31, 2009 Posts 10,197 Reaction score 11,628 May 1, 2011 #2 Alishajua madhara ya kile alichokisema kilivyomgharimu, hotuba yake hahna jipya hata hivyo
Zipuwawa JF-Expert Member Joined Nov 28, 2010 Posts 3,050 Reaction score 657 May 1, 2011 Thread starter #3 KURUNZI said: Alishajua madhara ya kile alichokisema kilivyomgharimu, hotuba yake hahna jipya hata hivyo Click to expand... Kweli sijaona kilichompeleka ni wazi usicheze na wanasiasa hata kidogo.
KURUNZI said: Alishajua madhara ya kile alichokisema kilivyomgharimu, hotuba yake hahna jipya hata hivyo Click to expand... Kweli sijaona kilichompeleka ni wazi usicheze na wanasiasa hata kidogo.