JK Umepiga Bao la Kisigino Kubakiza JEMBE; Nape


MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,179
Points
1,500
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,179 1,500
JK tunakupa hongera kwa kumbakiza Nape ili azidi kuwapa vidonge Chadema. Imekuwa ni kawaida kwa viongozi wa Chadema kutumia muda mwingi kujadili kauli za Nape badala ya kukijenga chama chao; hivyo kuwepo kwa Nape katika sekretaeti kutatoa fursa kubwa kwa akina Kinana kueneza mafanikio ya serikali ya CCM huku Chadema wakizozana na Nape.
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Points
1,250
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 1,250
Lowasa amejisikiaje?
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aiseeeeee babaangu gamba bwana ili gamba litakuwa linaupungufu wa nguvu za kiume na akili
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,179
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,179 2,000
what a silly thread ! !
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,697
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,697 2,000
Teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teeeeh, unajua nilijua nipo kwenye jukwaa la udaku na jokes, sorry let me exit this thread
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,554
Points
2,000
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,554 2,000
Jembe la kuchimbia shimo watu wanye kichakani au
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,537
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,537 0
:biggrin1: umenichekesha..kwa hiyo ccm wanamuona nape kama mtu wa kuzozana na cdm hakuna kazi nyingine ya maana angepewa zaidi ya kila siku kubishana na upinzani kitu ambacho hata hakisaidii coz i dont think ppo pay too much attention to what he says anyways
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,488
Points
2,000
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,488 2,000
JK tunakupa hongera kwa kumbakiza Nape ili azidi kuwapa vidonge Chadema. Imekuwa ni kawaida kwa viongozi wa Chadema kutumia muda mwingi kujadili kauli za Nape badala ya kukijenga chama chao; hivyo kuwepo kwa Nape katika sekretaeti kutatoa fursa kubwa kwa akina Kinana kueneza mafanikio ya serikali ya CCM huku Chadema wakizozana na Nape.
Vipi zile thread zako za Mnyika na Mdee? leo naona umebadilisha single lakini sijui kama itahit
 
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
2,208
Points
0
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
2,208 0
Another silly thread!!OMG!
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
mod towa huu uchafu unanitia kinjaaaaaaaa
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
Nape! mawazo yako ndio yamekutuma anawapa homa CDM au ... Sikuelewi? maana jamaa mie ni nacho kionaga kwake ni Kama mpiga kelele wa kupangwa na mtu yani katumwa
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Siku hizi Nape sio mwenezi wa sera tena amekuwa mtoa vidonge?
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
Siyo siri Nape anaweza najua mnajua ila mnaponda tu!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,024
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,024 2,000
sifa za jembe..JEMBE KAWAIDA LINA TUNDU AMBALO HUINGIA MPINI,JEMBE HALIFANYI KAZI MPAKA LITIWE MPINI,JEMBE LINA TABIA KAMA ZA MKASI ,MKASI HAUKATI MPAKA UTIWE VIDOLE NYUMA, je ww una sifa na tabia kama za JEMBE? kama ndio..
JK tunakupa hongera kwa kumbakiza Nape ili azidi kuwapa vidonge Chadema. Imekuwa ni kawaida kwa viongozi wa Chadema kutumia muda mwingi kujadili kauli za Nape badala ya kukijenga chama chao; hivyo kuwepo kwa Nape katika sekretaeti kutatoa fursa kubwa kwa akina Kinana kueneza mafanikio ya serikali ya CCM huku Chadema wakizozana na Nape.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,853
Points
1,250
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,853 1,250
sifa za jembe..JEMBE KAWAIDA LINA TUNDU AMBALO HUINGIA MPINI,JEMBE HALIFANYI KAZI MPAKA LITIWE MPINI,JEMBE LINA TABIA KAMA ZA MKASI ,MKASI HAUKATI MPAKA UTIWE VIDOLE NYUMA, je ww una sifa na tabia kama za JEMBE? kama ndio..
Hizo ndiyo sifa za Jembe Nape wa Chama cha kijani
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,119
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,119 2,000
Eti kuwapa vidonge! Kwa hiyo ccmweli ni bendi ya taarab?

Vidonge? Vidonge?
Kumbe mipasho ndio kazi yao?
JK tunakupa hongera kwa kumbakiza Nape ili azidi kuwapa vidonge Chadema. Imekuwa ni kawaida kwa viongozi wa Chadema kutumia muda mwingi kujadili kauli za Nape badala ya kukijenga chama chao; hivyo kuwepo kwa Nape katika sekretaeti kutatoa fursa kubwa kwa akina Kinana kueneza mafanikio ya serikali ya CCM huku Chadema wakizozana na Nape.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,119
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,119 2,000
Anaweza kutoa vidonge si sera?
Kwa hiyo ni mtoa vidonge? Mbona una mkashifu nyie wenyewe?

Siyo siri Nape anaweza najua mnajua ila mnaponda tu!!
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Kwa mashabiki wa soka, kumwita Nape Jembe ni sawa na kumwita Asharvin Jembe kule Arsenal.

Nape alitakiwa acheze akitokea bench. CCM majembe yao ni wale wanaowatusi Chadema na c watu wenye akili na wenye hoja.
 

Forum statistics

Threads 1,296,584
Members 498,672
Posts 31,253,077
Top