JK:umeliona hili?


S

Sunga

Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
90
Points
95
S

Sunga

Member
Joined Mar 22, 2012
90 95
Kwako JK, ujumbe huu tunaomba ufanyie kazi vinginevyo utazidi kutengeneza sumu ya chuki ndani ya wananch waishio Ruaha Kilombero. una taarifa kwamba vijana wako wa CCM wana tuhuma ya ufisadi wa sh. 64 milioni, wameiibia akaunti ya kijiji cha Ruaha Kilombero. Kuna kijana mmoja anaeitwa Dube yeye nimfanya biashara wa mitumba na yeye ndiye aliye sababsha machafuko kipindi cha nyuma kwa kuficha masanduku ya kupigia kura!
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,402
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,402 0
Kwako jk. ujumbe huu tunaomba ufanyie kazi,vinginevyo utazidi kutengeneza sumu ya chuki ndani ya wananch waishio Ruaha kilombero. unataarifa kwamba vijana wako wa ccm wana tuhuma ya ufisadi wa sh. 64 milioni. wameiibia akaunti ya kijiji cha ruaha kilombero. kuna kijana mmoja anaeitwa dube yeye nimfanya bihashara wa mitumba na yeye ndiye aliye sababsha machafuko kipindi cha nyuma, kwa kuficha masanduku ya kupigia kura!

Kwenye red: kama kweli alihusika kuficha masanduku ya kura ili kukibeba chama cha JK, basi usitarajie JK afanye chochote. Wizi wa kura ndichi JK na genge lake hulisimamia vizuri katika kuunga mkono!
 
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
2,067
Points
1,500
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
2,067 1,500
Huyo Dube ndiye kijogoo wanaotakiwa na ccm, asante kwa taarifa muda siyo mrefu watamuondoa atakuwa mkuu wa wilaya ya Kilolo
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,114
Points
2,000
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,114 2,000
Huko Kilombero ndio mama Salma ana kiwanda cha mbao au Mvomelo, Jiographia ya nchi yangu tabu sana.
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,404
Posts 31,224,572
Top