JK tafadhali rais wangu jifunze katika hili


J

Joblube

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2011
Messages
367
Likes
3
Points
35
Age
50
J

Joblube

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2011
367 3 35
Nimeipitia hutuba ya Rais wa Zambia aliyebwagwa katika uchaguzi uliopita nikagundua kuwa wapo baadhi ya viongozi wa Afrika wenye upeo na uzalendo wa hali ya juu kwa nchi zao tofauti na nilivyokuwa nadhani. Nimevutia na baadhi ya mambo machache ya msingi na muhimu kwa Rais wetu mpendwa JK na viongozi wa CCM kwa ujumla kuwa uongozi ni kutazama matakwa ya nchi kwanza na upendo na kuepusha ghasia zisizo za muhimu. Tazama maneno ya hekima yalionikuna:

IT IS NOT FOR US TO DENY THE ZAMBIAN PEOPLE. WE NEVER RIGGED, WE NEVER CHEATED, WE NEVER KNOWINGLY ABUSED STATE FUNDS. WE SIMPLY DID WHAT WE THOUGHT WAS BEST FOR ZAMBIA. I HOPE THE NEXT GOVERNMENT WILL ACT LIKEWISE IN YEARS TO COME.

ZAMBIA DESERVES A DECENT DEMOCRATIC PROCESS. INDEED, ZAMBIA MUST BUILD ON HER PAST VICTORIES. OUR INDEPENDENCE WAS HARD WON, OUR DEMOCRACY SECURED WITH BLOOD.
ZAMBIA MUST NOT GO BACKWARDS, WE MUST ALL FACE THE FUTURE AND GO FORWARD AS ONE NATION. NOT TO DO SO WOULD DISHONOUR OUR HISTORY.

TO MY PARTY, TO THE MMD CANDIDATES WHO DID NOT WIN, THE LESSON IS SIMPLE. NEXT TIME WE MUST TRY HARDER. WE FOUGHT A GOOD CAMPAIGN. IT WAS DISCIPLINED. I STILL BELIEVE WE HAD A GOOD MESSAGE AND WE REACHED EVERY PART OF THE COUNTRY. WE TRAVELLED TO ALL NINE PROVINCES AND WE SPOKE TO ALL ZAMBIANS. TO THOSE WHO WORKED EVERY HOUR OF THE DAY, I SAY ‘THANK YOU’.

YOU HAVE DONE YOUR BEST. BUT, SADLY, SOMETIMES OUR BEST IS NOT GOOD ENOUGH.
DO NOT BE DISHEARTENED. THE MMD WILL BE BACK. WE MUST ALL FACE THE REALITY THAT SOMETIMES IT IS TIME FOR CHANGE. SINCE 1991, THE MMD HAS BEEN IN POWER. I BELIEVE WE HAVE DONE A GOOD JOB ON BEHALF OF ALL ZAMBIANS.

 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
59
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 59 145
Mimi najiskia furaha JK anaposafiri maana kero hupungua kidogo
Awapo nchini kila siku kituko mara leo hamna mahakama ya kadhi, kesho ipo mara JAIRO sjui kitu gani anachofanua ikulu
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Sikio la kufa huwa halisikii dawa, Igunga ni ushahidi tosha, unyama wote unaofanywa na CCM huko Igunga kwenye kipindi hiki cha uchaguzi mdogo ni maelekezo ya Kikwete kwa watendaji wake kuanzia CCM, Polisi, Tume ya Taifa ya Uchaguzi na Usalama wa Taifa, wakati mwingine hata JWTZ wanaagizwa kuvifanyia vurugu vyama vya upinzani hasa CDM. Lakini ipo siku kitaeleweka tu.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,768
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,768 2,321 280
Wakajiilaumu ni sisi wenyewe wananchi na si Kikwete,kwani kikwete na serikali yake hawakujichagua wenyewe ,ni sisi wenyewe ndio tunaowachagua,hata huko igunga inawezekana yakafanyika kama yaliyofanyika Mwanza,arusha mjini ,Mbeya mjini n.k.hata ya Zambia yanaweza kufanyika iwapo wananchi watataka
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,210
Likes
7,676
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,210 7,676 280
Hata kampeni chafu za kutumia dini huko Igunga ni maelekezo binafsi ya JK, yeye ndiye mwasisi wa siasa za maji taka na udini.Kachochea misukule yake inaumiza watu huko yeye yuko kuringishiana suti na kina 50 CENT, suti zenyewe ndiyo zileeeeeeeeeeeeeee.
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
14
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 14 135
wenzetu wanajivunia wamefanya uchaguzi kwa amani na wameachiana madaraka kwa amani maana ni maamuzi ya wananchi. Sisi tulolewa madaraka hatukubali kushindwa maana tunakimbilia kuchakachua matokeo na sasa uchaguzi mdogo tu wabunge wanaenda kwenye kampeni na silaha za moto! Kwa kweli Tanzania inatia aibu!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
sisiem sio wasikivu,watembea huku macho yao yakiwa yamefumba huku masikio yao yakiwa yameziba
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Hana la kujifunza hapo maana uwezo wa kufikiri unahitaji mtu anayetumia ubongo kufikiri na si kinyume chake!! Ashakhum! Masaburi
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,738
Likes
2,447
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,738 2,447 280
jamani hatuna rais wakati mwingine huwa nawaza labda kuna mtu mwingine anaingoza hii nchi na sio yeye mtu mwenye mawazo ya kukutana na kina senti 50? mwinyi , mkapa hawakuthubutu kufanya mizaha hii achilia mbali mzee wetu nyerere ambae alikuwa na hulka ya kipekee.huyu masaburi wetu tutashuhudia vituko zaidi na zaidi.
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Sikio la kufa halisikii Dawa...
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Nimeipitia hutuba ya Rais wa Zambia aliyebwagwa katika uchaguzi uliopita nikagundua kuwa wapo baadhi ya viongozi wa Afrika wenye upeo na uzalendo wa hali ya juu kwa nchi zao tofauti na nilivyokuwa nadhani. Nimevutia na baadhi ya mambo machache ya msingi na muhimu kwa Rais wetu mpendwa JK na viongozi wa CCM kwa ujumla kuwa uongozi ni kutazama matakwa ya nchi kwanza na upendo na kuepusha ghasia zisizo za muhimu. Tazama maneno ya hekima yalionikuna:

IT IS NOT FOR US TO DENY THE ZAMBIAN PEOPLE. WE NEVER RIGGED, WE NEVER CHEATED, WE NEVER KNOWINGLY ABUSED STATE FUNDS. WE SIMPLY DID WHAT WE THOUGHT WAS BEST FOR ZAMBIA. I HOPE THE NEXT GOVERNMENT WILL ACT LIKEWISE IN YEARS TO COME.

ZAMBIA DESERVES A DECENT DEMOCRATIC PROCESS. INDEED, ZAMBIA MUST BUILD ON HER PAST VICTORIES. OUR INDEPENDENCE WAS HARD WON, OUR DEMOCRACY SECURED WITH BLOOD.
ZAMBIA MUST NOT GO BACKWARDS, WE MUST ALL FACE THE FUTURE AND GO FORWARD AS ONE NATION. NOT TO DO SO WOULD DISHONOUR OUR HISTORY.

TO MY PARTY, TO THE MMD CANDIDATES WHO DID NOT WIN, THE LESSON IS SIMPLE. NEXT TIME WE MUST TRY HARDER. WE FOUGHT A GOOD CAMPAIGN. IT WAS DISCIPLINED. I STILL BELIEVE WE HAD A GOOD MESSAGE AND WE REACHED EVERY PART OF THE COUNTRY. WE TRAVELLED TO ALL NINE PROVINCES AND WE SPOKE TO ALL ZAMBIANS. TO THOSE WHO WORKED EVERY HOUR OF THE DAY, I SAY ‘THANK YOU’.

YOU HAVE DONE YOUR BEST. BUT, SADLY, SOMETIMES OUR BEST IS NOT GOOD ENOUGH.
DO NOT BE DISHEARTENED. THE MMD WILL BE BACK. WE MUST ALL FACE THE REALITY THAT SOMETIMES IT IS TIME FOR CHANGE. SINCE 1991, THE MMD HAS BEEN IN POWER. I BELIEVE WE HAVE DONE A GOOD JOB ON BEHALF OF ALL ZAMBIANS.

mkuu hata mimi maneno ya huyu kiongozi yamenitach.

swali ni je, rafiki wa 50 Cent atakuelewa?
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Nimeipitia hutuba ya Rais wa Zambia aliyebwagwa katika uchaguzi uliopita nikagundua kuwa wapo baadhi ya viongozi wa Afrika wenye upeo na uzalendo wa hali ya juu kwa nchi zao tofauti na nilivyokuwa nadhani. Nimevutia na baadhi ya mambo machache ya msingi na muhimu kwa Rais wetu mpendwa JK na viongozi wa CCM kwa ujumla kuwa uongozi ni kutazama matakwa ya nchi kwanza na upendo na kuepusha ghasia zisizo za muhimu. Tazama maneno ya hekima yalionikuna:

IT IS NOT FOR US TO DENY THE ZAMBIAN PEOPLE. WE NEVER RIGGED, WE NEVER CHEATED, WE NEVER KNOWINGLY ABUSED STATE FUNDS. WE SIMPLY DID WHAT WE THOUGHT WAS BEST FOR ZAMBIA. I HOPE THE NEXT GOVERNMENT WILL ACT LIKEWISE IN YEARS TO COME.

ZAMBIA DESERVES A DECENT DEMOCRATIC PROCESS. INDEED, ZAMBIA MUST BUILD ON HER PAST VICTORIES. OUR INDEPENDENCE WAS HARD WON, OUR DEMOCRACY SECURED WITH BLOOD.
ZAMBIA MUST NOT GO BACKWARDS, WE MUST ALL FACE THE FUTURE AND GO FORWARD AS ONE NATION. NOT TO DO SO WOULD DISHONOUR OUR HISTORY.

TO MY PARTY, TO THE MMD CANDIDATES WHO DID NOT WIN, THE LESSON IS SIMPLE. NEXT TIME WE MUST TRY HARDER. WE FOUGHT A GOOD CAMPAIGN. IT WAS DISCIPLINED. I STILL BELIEVE WE HAD A GOOD MESSAGE AND WE REACHED EVERY PART OF THE COUNTRY. WE TRAVELLED TO ALL NINE PROVINCES AND WE SPOKE TO ALL ZAMBIANS. TO THOSE WHO WORKED EVERY HOUR OF THE DAY, I SAY ‘THANK YOU’.

YOU HAVE DONE YOUR BEST. BUT, SADLY, SOMETIMES OUR BEST IS NOT GOOD ENOUGH.
DO NOT BE DISHEARTENED. THE MMD WILL BE BACK. WE MUST ALL FACE THE REALITY THAT SOMETIMES IT IS TIME FOR CHANGE. SINCE 1991, THE MMD HAS BEEN IN POWER. I BELIEVE WE HAVE DONE A GOOD JOB ON BEHALF OF ALL ZAMBIANS.

Mkuu sijakuelewa hata kidogo
ushauri unaotoa kwa kikwete ni upi sasa,sikuelewi,hebu soma hiyo post halafu iweke sawa ili ieleweke
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Mungu akitaka utumbukie shimoni hatokupa mwanga CCM is no more
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Mkuu sijakuelewa hata kidogo
ushauri unaotoa kwa kikwete ni upi sasa,sikuelewi,hebu soma hiyo post halafu iweke sawa ili ieleweke
Huja elewa nini? Kama wewe upo nawana magamba huwezi elewa milele mtaelewa Ccm ikiwa chama cha upinzani
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
nazidi kupata hasira, nitarudi baadaye.
 
O

Oikos

Senior Member
Joined
May 5, 2011
Messages
198
Likes
1
Points
33
O

Oikos

Senior Member
Joined May 5, 2011
198 1 33
Zambia Hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!! Tanzania?............................................................................
 

Forum statistics

Threads 1,237,145
Members 475,462
Posts 29,279,525