JK: nasema subirini hapo hapo mpaka 2013 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: nasema subirini hapo hapo mpaka 2013

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Oct 5, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,448
    Likes Received: 1,755
    Trophy Points: 280
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,672
    Likes Received: 52,674
    Trophy Points: 280
    Huo ni ushahidi mwingine wa Bye-Bye JK na karibu Dr. Slaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Mwamayu shida ya hawa wakina mama wakiambiwa serikali imebosha na kumaliza kero za maji ndio wanaoshangilia kwanza. Huwezi kuamini ninayokwambia. We nenda mkutano wa Kikwete usikie wanaoshangilia pumba ni akina nani.
    Tena wengi walivyo na upeo mdogo utaona wanamkenulia meno Salma Kikwete akija kuwaghiribu akili!
     
  4. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,763
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mungu awabariki hawa kinamama zetu na wananchi wa vijijini wanaouliwa kila kukicha bila wao kujijua kimaisha na JK kushirikiana na Mafisadi wenzake!!! Mungu awaongozee akili na maarifa ili washituke na wajue kuwa wanafanya big mistake ya kumuunga mkono huyu mwizi anayeangamiza watoto wao na vijukuu vyao vitakavyokuja!EEEh Mungu Ibariki Tanzania na watu wake wanaodanganywa na CCMafisadi!AMEN!
     
Loading...