JK na CCM wamevunja KATIBA ya NCHI?


Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,070
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,070 280
Tangu ccm imalize mkutano wake wiki jana, kumeibuka staili mpya ya chama hiki katika kuendesha siasa zake!

Chama kimeamua kuchukua nafasi ya serikali, kinazindua miradi ya maendeleo ya nchi, kinatoa karipio kwa watendaji wa serikali, kinawapa maagizo mazito mawaziri,

Na zaidi kinapita nakuwapa ahadi mpya wananchi utadhani ni serikali mbadala ya Tz!

Hivi katiba ya nchi inaruhusu Kinana kutoa leseni za madini? Mbona ni kazi ya wizara husika?, katiba inamruhusu kumshurutisha Muhongo, Kagasheki, Mwakyembe, au Mwambungu?

Katiba inamruhusi Nape kumkaripia Said Mwema?

Naomba wadau tuangalie kwa pamoja katiba inasemaje hasa marekebisho yake yaliyozaa mfumo wa vyama vingi inasemaje juu ya vyama na serikali?

Leo tukiwachekea tutakuja kustuka Nape na Kinana wakipangua baraza la Mawaziri kwa maagizo ya Mwenyekiti wao!

Lazima kuwe na mstari wa kugawa kati ya majukumu ya chama na serikali.

Chama ni msimamizi wa serikali kiliyoiunda tu, kitoe ushauri huko sio kuingilia utendaji wa serikali!

Serikali ni ya WANANCHI haina chama haina itikadi kwamjibu wa katiba iliyopo na ijayo daima!
 
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,019
Likes
432
Points
180
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,019 432 180
Leo tukiwachekea tutakuja kustuka Nape na Kinana wakipangua baraza la Mawaziri kwa maagizo ya Mwenyekiti wake!

hili nalo neno
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,070
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,070 280
Leo tukiwachekea tutakuja kustuka Nape na Kinana wakipangua baraza la Mawaziri kwa maagizo ya Mwenyekiti wake!

hili nalo neno
Hainiingii kabisa akilini, eti chama kinatoa maagizo kwa mawaziri?
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,264
Likes
4,702
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,264 4,702 280
we umedundua leo, hata bungeni waziri mkuu alitoka tamko rasmi kwamba wakuu wa mikoa na wilaya ni makada wa chama so ni ruksa kufanya kazi za uhamasishaji na ujenzi wa chama --- aka kuhakikisha ccm inashinda chaguzi zote ndani ya wilaya / mikoa yao
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,070
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,070 280
we umedundua leo, hata bungeni waziri mkuu alitoka tamko rasmi kwamba wakuu wa mikoa na wilaya ni makada wa chama so ni ruksa kufanya kazi za uhamasishaji na ujenzi wa chama --- aka kuhakikisha ccm inashinda chaguzi zote ndani ya wilaya / mikoa yao
Wale ni watendaji wa umma, ukada wao upo kwenye chama chao tu!

Tuzingatie katiba tusiseme kama ni mazoea tu, CCM inavunja katiba ya nchi waziwazi!
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Tangu ccm imalize mkutano wake wiki jana, kumeibuka staili mpya ya chama hiki katika kuendesha siasa zake!

Chama kimeamua kuchukua nafasi ya serikali, kinazindua miradi ya maendeleo ya nchi, kinatoa karipio kwa watendaji wa serikali, kinawapa maagizo mazito mawaziri,

Na zaidi kinapita nakuwapa ahadi mpya wananchi utadhani ni serikali mbadala ya Tz!

Hivi katiba ya nchi inaruhusu Kinana kumshurutisha Kagasheki, Mwakyembe, au Mwambungu?

Katiba inamruhusi Nape kumkaripia Said Mwema?

Naomba wadau tuangalie kwa pamoja katiba inasemaje hasa marekebisho yake yaliyozaa mfumo wa vyama vingi inasemaje juu ya vyama na serikali?

Leo tukiwachekea tutakuja kustuka Nape na Kinana wakipangua baraza la Mawaziri kwa maagizo ya Mwenyekiti wao!

Lazima kuwe na mstari wa kugawa kati ya majukumu ya chama na serikali.

Chama ni msimamizi wa serikali kiliyoiunda tu, kitoe ushauri huko sio kuingilia utendaji wa serikali!

Serikali ni ya WANANCHI haina chama haina itikadi kwamjibu wa katiba iliyopo na ijayo daima!


Utakiambia nini CHAMA cha KIMUNGU? Toka lini CHAMA sio SERIKALI wanagawa

Leseni kwa Wachimba MADINI??? HIYO NI KOSA KIKATIBA; Ni Sawasawa na RAIS KIKWETE anavyoitisha VIKAO vya CCM-NEC; CCM-CC IKULU DAR

** NI kununua WAPIGA KURA? Wamuulize Mr. ROMNEY alitumia 2 BILLION DOLLARS kununua kura na bado alishindwa na Wapiga KURA MASIKINI wanaojali HAKI zao na SIO MAPESA ya KUMWAGA au KOFIA; KHANGA; SCAFU na VINGI...

A.-Kinana-akikabidhi-leseni-kwa-wachimbaji-wadogo-machimbo-ya-MugusuGeita-leseni-21-zimetolewa-1024x687.jpg

Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akikabidhi leseni za wachimbaji wadogo machimbo ya Mugusu, Geita, katika mkutano wa hadhara uliofanyika leo mkoani Geita. Jumla ya leseni 21 zilikabidhiwa kwa wachimbaji hao baada ya kutolewa na serikali ili kuwwezesha wachimbaji wadogo nao kunufaika na madini badala ya wachimbaji wakubwa tu.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Likes
22
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 22 135
Mwanangu Yericko Nyerere tatizo la Bongo si CCM bali kuzuka utawala wa kisultani wa Jakaya Kikwete. Kesho utamsikia mkewe hata mwanae nao wakitoa maagizo. Kulikuwa na uzi humu ukiuliza mke wa makamu wa rais anafungua miradi kama nani? Sasa tunakabiliwa na utawala balaa badala ya utawala bora. Tuna walaji tunaowaita viongozi. Kiongozi gani asiyejua mipaka ya mamalaka yake? Kiongozi gani asiyeongoza bali kujifanyia madudu bila kujali kuna kesho? Ni balaa kweli kweli.
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,365
Likes
1,934
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,365 1,934 280
Wameona kuna ombwe la kiutawala dhaifu amedhoofika mno kwa hiyo wanaturudisha enzi za chama kushika hatamu.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,070
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,070 280


Utakiambia nini CHAMA cha KIMUNGU? Toka lini CHAMA sio SERIKALI wanagawa

Leseni kwa Wachimba MADINI??? HIYO NI KOSA KIKATIBA; Ni Sawasawa na RAIS KIKWETE anavyoitisha VIKAO vya CCM-NEC; CCM-CC IKULU DAR

** NI kununua WAPIGA KURA? Wamuulize Mr. ROMNEY alitumia 2 BILLION DOLLARS kununua kura na bado alishindwa na Wapiga KURA MASIKINI wanaojali HAKI zao na SIO MAPESA ya KUMWAGA au KOFIA; KHANGA; SCAFU na VINGI...

A.-Kinana-akikabidhi-leseni-kwa-wachimbaji-wadogo-machimbo-ya-MugusuGeita-leseni-21-zimetolewa-1024x687.jpg

Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akikabidhi leseni za wachimbaji wadogo machimbo ya Mugusu, Geita, katika mkutano wa hadhara uliofanyika leo mkoani Geita. Jumla ya leseni 21 zilikabidhiwa kwa wachimbaji hao baada ya kutolewa na serikali ili kuwwezesha wachimbaji wadogo nao kunufaika na madini badala ya wachimbaji wakubwa tu.
Daaaaaaah mkuu umeongeza maumivu yangu ya moyo!

My god! Yani haya utayaona tanzania tu!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,070
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,070 280
Mwanangu Yericko Nyerere tatizo la Bongo si CCM bali kuzuka utawala wa kisultani wa Jakaya Kikwete. Kesho utamsikia mkewe hata mwanae nao wakitoa maagizo. Kulikuwa na uzi humu ukiuliza mke wa makamu wa rais anafungua miradi kama nani? Sasa tunakabiliwa na utawala balaa badala ya utawala bora. Tuna walaji tunaowaita viongozi. Kiongozi gani asiyejua mipaka ya mamalaka yake? Kiongozi gani asiyeongoza bali kujifanyia madudu bila kujali kuna kesho? Ni balaa kweli kweli.
Mzee wangu,

Inaniuma sana kuona wanatuendesha watakavyo!
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
31
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 31 135
Leo tukiwachekea tutakuja kustuka Nape na Kinana wakipangua baraza la Mawaziri kwa maagizo ya Mwenyekiti wake!

hili nalo neno
Kama sijakosea ni kwamba chama kinachoshinda uchaguzi ndio kinaunda serikali, kwahiyo serikali iliyopo ni ya CCM
kwa maana hiyo basi CCM kuamrisha viongozi wa serikali yake ni kama baba kumuongoza kijana wake hamna shida!!

Hayo ni mawazo yangu tu ya ujumla, sijaingia saana katika katiba.....
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,262
Likes
52
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,262 52 145
Kama sijakosea ni kwamba chama kinachoshinda uchaguzi ndio kinaunda serikali, kwahiyo serikali iliyopo ni ya CCM
kwa maana hiyo basi CCM kuamrisha viongozi wa serikali yake ni kama baba kumuongoza kijana wake hamna shida!!

Hayo ni mawazo yangu tu ya ujumla, sijaingia saana katika katiba.....
haya mazoea yana mipaka na kwanini uruhusu mazoea yakutawale hadi uzeeni changes begins with you nani atakukomboa kama sio mwenyewe kujifunga mkanda mkuu,
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,070
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,070 280
Kama sijakosea ni kwamba chama kinachoshinda uchaguzi ndio kinaunda serikali, kwahiyo serikali iliyopo ni ya CCM
kwa maana hiyo basi CCM kuamrisha viongozi wa serikali yake ni kama baba kumuongoza kijana wake hamna shida!!

Hayo ni mawazo yangu tu ya ujumla, sijaingia saana katika katiba.....
Ni kweli chama kinachoshinda ndicho huunda serikali, lakini pale kimalizapo tu kuunda serikali hiyo basi huwa ni serikali ya WANACHI.

Chama kinabaki kuwa msimamizi wa ndani ya chama tu, kinatolea ushauri au karipio ndani ya chama tu,

Hakitakiwi kutoka na kuingilia serikali ya wananchi, kiwasimamie mawazi wake huko ndani ya chama sio nje ya chama,

Waziri anapokuwa nche ya chama ni waziri wa wananchi wote, yani TLP, CHADEMA, CUF, nk

Ila akiwa ndani ya ccm ni mwanachama mtiifu


Majukumu ya chama yameainishwa vema kwenye katiba ya nchi, na majukumu ya serikali vivyohivyo yameainishwa!

Kuna mipaka maalumu na hawapaswi kuingiliana kwa namna yoyote ile!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,070
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,070 280
haya mazoea yana mipaka na kwanini uruhusu mazoea yakutawale hadi uzeeni changes begins with you nani atakukomboa kama sio mwenyewe kujifunga mkanda mkuu,
Bravooo! Umenena sana mkuu, chagizo kuu la kimageuzi
 
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,019
Likes
432
Points
180
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,019 432 180
Daaaaaaah mkuu umeongeza maumivu yangu ya moyo!

My god! Yani haya utayaona tanzania tu!
Sipati picha viongozi wa ANC wanapofanya kazi za mawaziri...Hili la CCM ni kituko aisee, yaani ndio kusema hizi leseni cha uchimbaji madini mdogo kama sio mwanaCCM huwezi kupata? Hili si ni jukumu la Watendaji wa Serikali hili, sasa hapa CCM imehusikaje? Elimu ni muhimu, lakini ELIMU YA URAIA INAHUSIKA ZAIDI HAPA, hCCM wameamua kufanya ujangili kweupe namna hii? Hatari sana hii
 
C

Che-lee

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
319
Likes
0
Points
0
Age
57
C

Che-lee

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
319 0 0
Tangu ccm imalize mkutano wake wiki jana, kumeibuka staili mpya ya chama hiki katika kuendesha siasa zake!

Chama kimeamua kuchukua nafasi ya serikali, kinazindua miradi ya maendeleo ya nchi, kinatoa karipio kwa watendaji wa serikali, kinawapa maagizo mazito mawaziri,

Na zaidi kinapita nakuwapa ahadi mpya wananchi utadhani ni serikali mbadala ya Tz!

Hivi katiba ya nchi inaruhusu Kinana kutoa leseni za madini? Mbona ni kazi ya wizara husika?, katiba inamruhusu kumshurutisha Muhongo, Kagasheki, Mwakyembe, au Mwambungu?

Katiba inamruhusi Nape kumkaripia Said Mwema?

Naomba wadau tuangalie kwa pamoja katiba inasemaje hasa marekebisho yake yaliyozaa mfumo wa vyama vingi inasemaje juu ya vyama na serikali?

Leo tukiwachekea tutakuja kustuka Nape na Kinana wakipangua baraza la Mawaziri kwa maagizo ya Mwenyekiti wao!

Lazima kuwe na mstari wa kugawa kati ya majukumu ya chama na serikali.

Chama ni msimamizi wa serikali kiliyoiunda tu, kitoe ushauri huko sio kuingilia utendaji wa serikali!

Serikali ni ya WANANCHI haina chama haina itikadi kwamjibu wa katiba iliyopo na ijayo daima!
CCM wanajisahau wanahisi wapo kwenye mfumo wa chama kimoja!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,070
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,070 280
CCM wanajisahau wanahisi wapo kwenye mfumo wa chama kimoja!
Msajili wa vyama vya siasa yupo? Yale matamko yake yamefia wapi?
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Kama kuna jambo lilinishitua, basi ni hili la kinana kutoa lesseni za uchimbaji madini kwa kweli hapa ndo sijaelewa kitu kabisa. Nafikiri haya ndo matokeo ya nchi kuongozwa na serikali dhaifu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,008