JK kutangaza baraza la Mawaziri kesho

JK kutangaza baraza la Mawaziri kesho

Status
Not open for further replies.
hiyo kitu ni kweli wakuu kesho kitu hewani
ingawa haitakuwa na impact yoyote lakin watu wanataka kujua akina nani wamekabidhiwa dhamana ya kuwatumikia kwa kipindi kilicho baki kabla ya uchaguzi mkuu mwakani
 
Nadhani kama kuna kipengele chochote cha katiba Rais aruhusiwe kuacha wizara ziongozwe na makatibu ningefurahi sijaona umuhimu wa mawaziri.
 
Nimetuma maombi lkn sera ya taifa ya udini, ukabila, udugu na urafiki vinanitesa sana. Kwa sababu hii sio sera yangu ninajua hawatanipa wizara yo yote labda ya mambo ya ovyo ovyo.
 
akimteua mwiguru ni sawa na kuruka m..kjo na unakanya m...vi!
 
Mwigulu mambo ya ndani! Duh hiki chama chetu kitapona kweli?
 
C raisi mana atalazimika kutafuta mwingine soon.mwigulu ni bonge la kilaza
 
Gaidi Mwegulu awe waziri?JK lazima atakuwa amechanganyikiwa kama ni kweli.na hiyo itadhirihirisha kuwa ccm imeishiwa watu wa kushika madaraka, hata kichaa anaweza kuwa waziri?
 
Unajifunza taaluma ya kupiga ramli,au wataka kumrithi mjukuu wa shekhe yahaya??,ukiona mawingu,unasema wiki hii mvua sharti inyeshe,wakati unajua ni msimu wa mvua,nawe wajua kabisa,mda wowote,mh.rais atatangaza baraza la mawaziri,umetuletea utabiri nyota,kesho,ili urudi utwambie ulijua,kumbe yahaya wa lady jaydee mpo wengi.
 
Taarifa zilizonifikia kutoka kwa baadhi ya wajumbe wakamati kuu ya ccm waliokutana chini ya uenyekiti wa rais jakaya kikwete leo
mh.jk anatarajia kutangaza baraza jipya hapo mnamo saa 4 asubuhi
miongon mwa majina ambayo yamekuwa ya kitajwa katika baraza hilo jipya ni pamoja na mh.
1.jenister muhagama
2.mwigulu l. mambo ya ndani
3.Asha migiro elimu

Msitu ni ule ule, nyani wapya!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom