JK kutangaza baraza la Mawaziri kesho

JK kutangaza baraza la Mawaziri kesho

Status
Not open for further replies.

Chimunu

Senior Member
Joined
Mar 4, 2013
Posts
159
Reaction score
25
Taarifa zilizonifikia kutoka kwa baadhi ya wajumbe wakamati kuu ya ccm waliokutana chini ya uenyekiti wa rais jakaya kikwete leo
mh.jk anatarajia kutangaza baraza jipya hapo mnamo saa 4 asubuhi
miongon mwa majina ambayo yamekuwa ya kitajwa katika baraza hilo jipya ni pamoja na mh.
1.jenister muhagama
2.mwigulu l. mambo ya ndani
3.Asha migiro elimu
 

Attachments

  • 1403306_605363432859065_453894005_o.jpg
    1403306_605363432859065_453894005_o.jpg
    255.4 KB · Views: 3,108
  • 1397542_605363186192423_1179207291_o.jpg
    1397542_605363186192423_1179207291_o.jpg
    250 KB · Views: 2,421
Tumeshachoka kusubiri,kama vipi aahirishe tu mpaka 2015.
 
Hata isiposemwa lini na saa ngapi Baraza litatangazwa, ukweli kila mtu anajua Baraza la Mawaziri litabadilika, kutokana na nafasi zilizowazi !!! Hivi kuna mtu anakosa usingizi kwa kusubiri BARAZA ?
 
Taarifa zilizonifikia kutoka kwa baadhi ya wajumbe wakamati kuu ya ccm waliokutana chini ya uenyekiti wa rais jakaya kikwete leo
mh.jk anatarajia kutangaza baraza jipya hapo mnamo saa 4 asubuhi
miongon mwa majina ambayo yamekuwa ya kitajwa katika baraza hilo jipya ni pamoja na mh.
1.jenister muhagama
2.mwigulu l. mambo ya ndani
3.Asha migiro elimu

Baraza jipya au Rais atajaza Nafasi za akina kagasheki Nchimbi na wenzao?
 
hapo kwenye wizara ya mambo ya ndani nimecheka almanusura kuchana mbavu !
 
Hata isiposemwa lini na saa ngapi Baraza litatangazwa, ukweli kila mtu anajua Baraza la Mawaziri litabadilika, kutokana na nafasi zilizowazi !!! Hivi kuna mtu anakosa usingizi kwa kusubiri BARAZA ?
Utashangaa yani kuna watu wa kawaida tu wakulima wafanyakazi na wachuuzi wanasubiri hamu. Sionagi impact yeyote ya baraza jipya. Ni business as usual tu.
 
www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=132149&d=138962t726


...ok'
 
Tunakuomba Mh Rais utumie Fursa hii kuitizama Vizuri Wizara ya Michezo ibaki na Michezo pekee Utamaduni na Habari vihamishiwe Wizara ingine kwani Waziri akibaki na jukumu la Michezo pekee Kama alivyo waziri wa Fedha ikibidi Mh Rais awabadili Mawaziri wa Michezo awateue wapenda michezo na wenye uchu na Medal na makombe afufue michezo ya Riadha , ndondi , Netball, mpra wa mikono na michezo mingine yote iliyodorola anahitajika Waziri mwenye kasi na mbunifu sana
 
Taarifa zilizonifikia kutoka kwa baadhi ya wajumbe wakamati kuu ya ccm waliokutana chini ya uenyekiti wa rais jakaya kikwete leo
mh.jk anatarajia kutangaza baraza jipya hapo mnamo saa 4 asubuhi
miongon mwa majina ambayo yamekuwa ya kitajwa katika baraza hilo jipya ni pamoja na mh.
1.jenister muhagama
2.mwigulu l. mambo ya ndani
3.Asha migiro elimu

Ee Mungu tuepushe na hilo balaa Mwigulu asiwe waziri was mambo ya ndni.!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom