JK kumaliza mgogoro wa Ivory Coast!


Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
WanaJF, kuna tetesi za siri sana zimeenea mtaani na katika majikwa ya siasa ya kisirisiri kuwa JK katika pitapita zake ataelekea huko Ivory Coast kumaliza mgogoro wa uchaguzi kama alivyofanya kule Kenya mwaka 2007. Anachofanya kwa sasa ni kusubiri tu Mbeki ashindwe kuleta muafaka na yeye ndipo atinge huko kuweka mambo sawa....Ni katika hali ya kuendelea kujijengea jina katika viunga vya kimataifa ingawa kwake kunafukuta moto.....Nyie mnasemaje? Ataweza kumalizz huo mgogoro kweli kama alivyoweza kwa akina Kibaki na Odinga?!!! Nawasilisisha!!
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
acha udaku, weka source...then we discuss but discussing gossip....no way hoze
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
acha udaku, weka source...then we discuss but discussing gossip....no way hoze
source...ni mimi mwenyewe na vijana wa ndani ya system. au source mpaka itoke mbinguni?
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
credibility of your source plz
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
credibility of your source plz
nimewaambia source ni kutoka ndani ya system mbona namuelewi? kwani alipoenda kenya mifahamu kabla?
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Anaweza kufanikiwa. Watu kama JK wanafananishwa na "Mfinyanzi, anakula kwenye gae", ikiwa na maana kuwa anatengeneza kwa watu lakini kwake kunaporomoka. Ninamtakia kila la heri
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Anaweza kufanikiwa. Watu kama JK wanafananishwa na "Mfinyanzi, anakula kwenye gae", ikiwa na maana kuwa anatengeneza kwa watu lakini kwake kunaporomoka. Ninamtakia kila la heri
Hapo umenena sawa kabisa.....subirini muone... kwani kenya ilikuwaje? pale amekaa sana Koffii Olomide Annan lakini hakikueleweka mpaka alipoenda JeiKei
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Hata hivyo Mbeki kesho atatoa taarifa yake ambayo itawashangaza wengi...
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Anaweza kufanikiwa. Watu kama JK wanafananishwa na "Mfinyanzi, anakula kwenye gae", ikiwa na maana kuwa anatengeneza kwa watu lakini kwake kunaporomoka. Ninamtakia kila la heri
Makofi kwako tafadhali!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Makofi kwako tafadhali!
umeona enhe.. jamaa katwanga za kiukweli...JK kwa kupenda misifa utaona anajitosa huko. naskia Mbeki alikuwa anaongea naye nadhani ilikuwa ni katika kuomba nuvu za ziada...
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,211
Likes
9,234
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,211 9,234 280
Atakachofanya akifika huko ni kumlaumu Gbagbo kwa kushindwa kuchakachua matokeo kabla hayajatangazwa!
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,960
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,960 280
WanaJF, kuna tetesi za siri sana zimeenea mtaani na katika majikwa ya siasa ya kisirisiri kuwa JK katika pitapita zake ataelekea huko Ivory Coast kumaliza mgogoro wa uchaguzi kama alivyofanya kule Kenya mwaka 2007. Anachofanya kwa sasa ni kusubiri tu Mbeki ashindwe kuleta muafaka na yeye ndipo atinge huko kuweka mambo sawa....Ni katika hali ya kuendelea kujijengea jina katika viunga vya kimataifa ingawa kwake kunafukuta moto.....Nyie mnasemaje? Ataweza kumalizz huo mgogoro kweli kama alivyoweza kwa akina Kibaki na Odinga?!!! Nawasilisisha!!
Alimaliza mgogoro Kenya lini?
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Atakachofanya akifika huko ni kumlaumu Gbagbo kwa kushindwa kuchakachua matokeo kabla hayajatangazwa!
Kazi kwelikweli...atamlaumu kwa nini hakumuomba consultancy maana kwa sasa anawachafulia maraisi wengine kwa kuonesha alivyo mzembe katika jitihada za kubaki mjengoni...
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,960
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,960 280
umesahau? hukumbuki kama alivyoenda kenya ndio mambo yalitengemaa?....ilikuwa ni 2007
Kwa hiyo kama na mie nilienda Kenya 2007 mambo yakatengemaa muda huo huo nilioenda na mie nimetatua mgogoro ?

Pleeease,

JK kashindwa kumtoa Makamba ukatibu Mkuu CCM ataenda kutatua mgogoro wa mijaluo huko ?
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,211
Likes
9,234
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,211 9,234 280
JK kashindwa kumtoa Makamba ukatibu Mkuu CCM ataenda kutatua mgogoro wa mijaluo huko ?
Mkuu, tunabana matumizi ati. Ni kama ilivyokuwa kwa Sumaye, Pinda et la...hatuwezi kumbwaga Makamba hata kama ipo proved beyond reasonable doubt kwamba hafai...kwa kuwa tu hatutaki kuwa na lundo la makatibu wakuu ''wastaafu''. Ni gharama kuwahudumia
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,960
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,960 280
Mkuu, tunabana matumizi ati. Ni kama ilivyokuwa kwa Sumaye, Pinda et la...hatuwezi kumbwaga Makamba hata kama ipo proved beyond reasonable doubt kwamba hafai...kwa kuwa tu hatutaki kuwa na lundo la makatibu wakuu ''wastaafu''. Ni gharama kuwahudumia
I hope you are just being sarcastic.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,960
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,960 280
Ndio wanene wachache wa CCM wanavyowaza kaka - so sad!
That entire "kubana matumizi" argument is so laughable.

Kufikiri maendeleo ya nchi nzima yanawekewa rehani kwa mafao ya mtu mmoja tu !
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,881
Likes
1,715
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,881 1,715 280
source...ni mimi mwenyewe na vijana wa ndani ya system. au source mpaka itoke mbinguni?
unajua kilichompata assange wa wk leaks?. Kwa hiyo wewe unashea udaku na vijana wa state?, chagua aina ya udaku wa kuleta hapa janvini, wenyewe wakikuchalukia jf itatoa ushirikiano.
 

Forum statistics

Threads 1,239,001
Members 476,289
Posts 29,339,604