Jk kugoma kuchukua fomu mwakani??

Jk kugoma kuchukua fomu mwakani??

Tarishi

Senior Member
Joined
May 9, 2008
Posts
120
Reaction score
158
Nyeti zinazoza kwamba rais wa jamhuri wa muungano wa tanzania luteni kanali mstaafu daktari jakaya mrisho kikwete hana mpango wa kuchukua fomu kugombea kipindi cha pili cha urais wa awamu ya nne.

Inasemekana uamuzi huo unakuja kwa mambo mawili makuu.

1. Yeye ndoto yake toka utotoni ilikuwa kuja kuwa rais wa nchi. Ndoto yake imetimia na hana haja ya kuirudia.

2. Watu wamekuwa wakimsakama kuwa kashindwa kazi na nchi haina dira, wakati kafanya mengi tu ambayo wanaombeza na kumchukia huminya kuyatangaza. Mfano ukusanyaji mkubwa wa kodi kuliko awamu yoyote ile, kuwezesha na kuruhusu uhuru wa kutoa na kupokea habari bila hiyana, kuthubutu kugusa kwa vitendo mambo ya ufisadi na rushwa na mambo mengine kibao, lakini watu wanakalia kumsakama hivyo kaamua kususa.

Swali? Kama ni kweli ni nani atachukua nafasi yake???
Orodha ni ndefu ila tujaribu kuangalia haya.

1. Mizengo kayanga pinda

2. Hussein mwinyi

3. Edward lowassa

4. Frederick sumaye

5. Dr. Salim ahmed salim

6. Dr. Emmanuel nchimbi

7. Benjamin mkapa (usishangae, katiba inamruhusu)

8. Alhaj ali hassan mwinyi (kama mkapa)

9. Dr. Batilda burian

10. Dr. Asha-rose migiro
 
Mh....
Dakta emanuel nchimbi???
Hii nchi bana,
haya.
 
Swali? Kama ni kweli ni nani atachukua nafasi yake???
Orodha ni ndefu ila tujaribu kuangalia haya.

1. Mizengo kayanga pinda

2. Hussein mwinyi

3. Edward lowassa

4. Frederick sumaye

5. Dr. Salim ahmed salim

6. Dr. Emmanuel nchimbi

7. Benjamin mkapa (usishangae, katiba inamruhusu)

8. Alhaj ali hassan mwinyi (kama mkapa)

9. Dr. Batilda burian

10. Dr. Asha-rose migiro

11.John Pombe Magufuli.


Mbona huyo wa mwisho mnamwachamwacha tu kila wakati mnamwogopa nini?...

We Tarishi ni zao la Mafisadi nini, kwanini uweke listi of shame wakati umewapiga kikumbo watu wanaoelekea??
 
Yaani JK aache starehe za kwenda kubembea majuu na kula kuku kwa mrija? Labda kuwe na sababu za kiafya si vinginevyo!
 
Akiamua kukaa pembeni utakuwa ni ushindi mkubwa sana kwa Taifa la Tanzania maana hana sifa yoyote ya uongozi na ushahidi ni rekodi yake tangu aingie madarakani 2005, lakini sidhani kama itakuwa hivyo, hawezi kuacha uVDG na awamu ya pili ndiyo kipindi chake cha mavuno. Kumbuka madudu mengi ya Mkapa aliyafanya awamu yake ya pili na huyo Kikwete naona itakuwa hivyo hivyo.
 
Kwanza thibitisha kwamba JK hataki kuchuka fomu,before launching into this discussion.
Unaweza vipi kusema kwamba unadhani daraja ni imara,and so it is safe to walk across.
Sasa muulize Asha Rose Migiro kwamba umesikia Jakaya Kikwete hatachukua fomu tena,kwa hiyo anaonaje kama yeye angechukua fomu?
 
Wishingfull thinking! blah blah, watanzania mnapenda sana miujiza eti ataacha kugombea aagh!

JK atagombea na yuko proud kugombea, na chama chake watampitisha bila kupingwa kwakuwa ametimiza malengo ya chama chake..ccm manifesto

tafuteni mpinzani makini ashindane kwa haki wananchi waamue, hizo blah blah na wishfull thinking zinawafanya msijiaandae kwa nguvu kimkakati kupata wabunge wengi..na rais ..lol
 
kweli wewe unaota ..mtoto wa kikwere anavoupenda urais anatamani hata uchaguzi ufanyike leo nini mwakani...hahaaaaa
 
Nyeti zinazoza kwamba rais wa jamhuri wa muungano wa tanzania luteni kanali mstaafu daktari jakaya mrisho kikwete hana mpango wa kuchukua fomu kugombea kipindi cha pili cha urais wa awamu ya nne.

Inasemekana uamuzi huo unakuja kwa mambo mawili makuu.

1. Yeye ndoto yake toka utotoni ilikuwa kuja kuwa rais wa nchi. Ndoto yake imetimia na hana haja ya kuirudia.

2. Watu wamekuwa wakimsakama kuwa kashindwa kazi na nchi haina dira, wakati kafanya mengi tu ambayo wanaombeza na kumchukia huminya kuyatangaza. Mfano ukusanyaji mkubwa wa kodi kuliko awamu yoyote ile, kuwezesha na kuruhusu uhuru wa kutoa na kupokea habari bila hiyana, kuthubutu kugusa kwa vitendo mambo ya ufisadi na rushwa na mambo mengine kibao, lakini watu wanakalia kumsakama hivyo kaamua kususa.

Swali? Kama ni kweli ni nani atachukua nafasi yake???
Orodha ni ndefu ila tujaribu kuangalia haya.

1. Mizengo kayanga pinda

2. Hussein mwinyi

3. Edward lowassa

4. Frederick sumaye

5. Dr. Salim ahmed salim

6. Dr. Emmanuel nchimbi

7. Benjamin mkapa (usishangae, katiba inamruhusu)

8. Alhaj ali hassan mwinyi (kama mkapa)

9. Dr. Batilda burian

10. Dr. Asha-rose migiro

Tarishi... Habari za Ukraine!!!
 
Akigoma kuchukua fomu tutaandamana na tutamchukulia hiyo fomu. JK is the best ndani ya nchi ambamo watu wake wengi wanampenda isipokuwa wale wachache ambao hawana subira kufika 2015 kwa sababu wanajua watakuwa wamekufa.
 
Eti nyeti! si ni yeye huyu alisema kuwa baraza lake lijalo WAZEE NO?
 
Asigombee halafu nani alinde maf..sadi? There is no way hatagombea labda awe na sababu za kiafya.
 
Back
Top Bottom