Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 8, 2012 #21 Kingo said: As said, sikio la kufa....., aanze tu kuanduka wosia. Click to expand... Afu utakuta mtu kama huyu akipona kura atawapa hawa hawa wanaosababisha yote haya
Kingo said: As said, sikio la kufa....., aanze tu kuanduka wosia. Click to expand... Afu utakuta mtu kama huyu akipona kura atawapa hawa hawa wanaosababisha yote haya
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 8, 2012 #22 Ndallo said: Katika kuazimisha miaka 35 ya chama chao je huyo mama kutoka kushoto anafurahia au anahuzunika? Click to expand... Anaonekana kama anacheka kwa kujilazimisha ila moyoni ana dukuduku linamuumiza yani analia kimoyo moyo
Ndallo said: Katika kuazimisha miaka 35 ya chama chao je huyo mama kutoka kushoto anafurahia au anahuzunika? Click to expand... Anaonekana kama anacheka kwa kujilazimisha ila moyoni ana dukuduku linamuumiza yani analia kimoyo moyo
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Feb 8, 2012 #23 Fund said: ipo siku,nchi itabadirika tu,naamini,hakuna kisicho na mwisho Click to expand... Kwa hali ya wananchi wasiojua kuchukua hatua na kutojua haki zao itachukua muda na tutakuwa tushaumia na kupoteza wenzetu wengi sana
Fund said: ipo siku,nchi itabadirika tu,naamini,hakuna kisicho na mwisho Click to expand... Kwa hali ya wananchi wasiojua kuchukua hatua na kutojua haki zao itachukua muda na tutakuwa tushaumia na kupoteza wenzetu wengi sana