JK katika Mazishi ya Rwegasira

JK katika Mazishi ya Rwegasira

Sidhani kama kuna mkono wa mtu ktk hili.Mi naamini kabisa kuwa ni mapenzi ya Mungu.Muda wake wa kutangulia mbele ya haki ulifika kama ulivyofika kwa wengine waliotangulia.
Pia jamani wana JF wakati mwingine tunamuonea rais wetu kwa kumlaumu sana kwa kila jambo analofanya.Mi nadhani ni jambo jema kwa rais wetu kuhudhuria misiba na kutoa rambi rambi kama raia wengine.Yeye pia ni binadamu na ana hisia kama zetu hivyo kumwita mnafiki kwa kuhudhuria misiba na kumtaka aendelee na shughuli nyingine kama vile hamna kilichotokea ni kumuonea kabisa.
Wakati milipuko ya Gongo la mboto ilipotokea naye akasafiri baadhi ya wana JF walipondea uamuzi wake wa kuondoka wakati kuna maafa yametokea.Lakini leo hii baadhi yetu tunamuita mnafiki kwa kuhudhuria msiba.Tunataka afanye nini jamani ili tumkubali kuwa anatujali?
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sheria zao lazima ahudhuria msiba la sivyo litamkuta yeye! haya habari ndiyo hiyo!
 
Mnaanza kupotoka sasa kwa kupoteza maana ya utu
utu ni matendo na sio taarifa kwa umma

grow up dude!!

katika misiba aliyoenda umeona mingapi wametoa taarifa kwa umma? hapa simlaumu yeye bali hiyo kurugenzi ya habari
 
Upinzani hauna maana msizikane, unafikiri Mbowe, Slaa na kususia kwao hata hotuba ya Rais na ikitokea Kikwete akitangulia mbele ya haki, Allah ampe umri mrefu, Mbowe na Slaa watasusia kumzika?

Upinzani ni hapa duniani tu, ndio tunajidai, na kutamba, na kususa, na kejeli, tukisha iaga hii dunia hakuna cha upinzani.

Mnafik mkubwa ni wewe usiyeyajuwa haya.

Suala la kuhudhuria maziko halina itikadi......tatizo no kauli alizozitoa juu ya msiba huo
 
Ndio adi smile jaman? Au alijikuta furaha imemzdi?

GO9G4415.JPG


GO9G4529.JPG
 
Moderator naomba uwaangalie baadhi ya wachangiaji ikiwezekana uwaburn manake wamekaa kuwadhalilisha wenzao hususan viongoz zaid kikwete, hata km hatumpendi kuna maneno mengne mabaya kuyatumia, hivi ukipewa ww hii nchi kuiongoza utaweza? Hivi haujui kuiongoza hii nchi ni afadhali kubeba gunia la chawa? I DNT THINK IF DIS IS HOW GREAT THINKERS SHOULD BE!
 
....Kweli rais wetu ana matatizo fulani....leo akiwa kwenye msiba wa marehemu Rwegasira na akatakiwa kutoa salamu za rambirambi nimeshuhudia TABASAMU la nguvu.....mpaka watu tuliokuwa nao tukiangalia taarifa ya habari kupitia TBC1 kupandwa na hasira.....Huyu jamaa hajui wapi panatakiwa TABASAMU na wapi tunatakiwa kuonyesha HUZUNI....Au kuna ishu nyuma ya pazia?

source:TBC1 news Bulletin

Only83, afadhali uliliona hili kwasababu nilifikiri nililiona peke yangu kumbe inawezekana tupo wengi, binafsi nilishangaa sana kuona kiongozi akiwa anatabasamu mbele ya wafiwa...hata kama ndio mtu ulivyo basi angejizuia mpaka aondoke maeneo yale....mimi sikufurahishwa na kitendo kile hata kidogo.
 
hivi ukipewa ww hii nchi kuiongoza utaweza? Hivi haujui kuiongoza hii nchi ni afadhali kubeba gunia la chawa?,KUNA M2 ALIMWAMBIA ACHAKACHUKUE KURA ZA UCHAGUZI MKUU?
 
Back
Top Bottom