JK atinga G.Unit


Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,731
Likes
47,452
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,731 47,452 280
Nadhani JK ni mshabiki wa 50 cent. Ila sidhani kama hakuna matumizi mabaya ya fedha kwenye hizi safari za nje za JK.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,265
Likes
1,577
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,265 1,577 280
mimi nafikiri bora akae huko amalize hamu yake ndio arudi, huenda atatulia. Au iwe kama yule wa somalia kukaa kenya huku akiongoza nchi yake.
 
Bushloiaz

Bushloiaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
495
Likes
29
Points
45
Bushloiaz

Bushloiaz

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
495 29 45
Natumaini sio photoshop,kama ni kweli basi huyu jamaa ni mtupu kuliko nilivyodhania
 
K

Kasanga

Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
77
Likes
0
Points
0
K

Kasanga

Member
Joined Feb 19, 2009
77 0 0
Yaani Mkere anavyojua kutumua kodi za walalahoi! Hebu fikiria matatizo na ukata tulionao yeye anafunga safari kumuona50Cent!
Mnakumbuka alivyokwenda Jamaica akaenda kubembea kwenye Skyline na usiku akahudhuria tamasha la Reggae( ambako ukumbini bangi ni halali!)
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Yaani Mkere anavyojua kutumua kodi za walalahoi! Hebu fikiria matatizo na ukata tulionao yeye anafunga safari kumuona50Cent!
Mnakumbuka alivyokwenda Jamaica akaenda kubembea kwenye Skyline na usiku akahudhuria tamasha la Reggae( ambako ukumbini bangi ni halali!)
ha ha ha! Jk ni zaid tumfikiliavyo!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Usikute kupiga picha na senti hamsini anaona ujiko regardless ya hadhi yake.
Kweli raisi tunae,usishangae ukija sikia ikulu ikagharamia kumleta Tz uyu jamaa kwenye sherehe za uhuru ambazo bajeti yake itakuwa ni miradi ya watu Tz
 

Forum statistics

Threads 1,237,931
Members 475,774
Posts 29,306,993