JK Ateua Bodi Mpya Za TIPER Na BP


Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
106
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 106 160
Mambo hadharani kama hivi:

Hongera Bwana Mpande Home Boy wa JK na Mmiliki wa Millenium Hotel Bagamoyo. Hongera Samueli Meneja Masoko wa ATC, bila ya shaka Mkuu wa Kaya kauona utendaji wako mzuri wa kuongeza Masoko ATC.

attachment.php?attachmentid=8509&stc=1&d=1267447985
 

Attachments:

Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
Huyu Mrindoko ndiye yule aliyetajwa kwenye Kamati Teule ya Bunge kuhusu Richmond?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Rais wetu ana kazi nyingi mno.....hadi wajumbe wa bodi anateuwa yeye?
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Mambo hadharani kama hivi:

Hongera Bwana Mpande Home Boy wa JK na Mmiliki wa Millenium Hotel Bagamoyo. Hongera Samueli Meneja Masoko wa ATC, bila ya shaka Mkuu wa Kaya kauona utendaji wako mzuri wa kuongeza Masoko ATC.

attachment.php?attachmentid=8509&stc=1&d=1267447985
Are you sure kwamba huyu jamaa ndiye mmiliki wa Millenium Hotel ya Bgamaoyo?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,822
Likes
835
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,822 835 280
Huyu Mrindoko ndiye yule aliyetajwa kwenye Kamati Teule ya Bunge kuhusu Richmond?

Huyu Mrindoko ndiye yeye yule aliyetajwa kwenye ile tume ya Richmond na mpaka hivi sasa ni commissioner wa Nishati!!!
 
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
190
Likes
0
Points
33
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined Jan 3, 2010
190 0 33
Mie ndo nazidi kushangaa???? kwani hii TIPER si ilikufa siku nyingi? bodi ya nini? si ilitupasa tuifufue kwanza au ni ktk ule mkakati wetu wa kuongeza ajira milioni moja?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Mie ndo nazidi kushangaa???? kwani hii TIPER si ilikufa siku nyingi? bodi ya nini? si ilitupasa tuifufue kwanza au ni ktk ule mkakati wetu wa kuongeza ajira milioni moja?
tuifufue bila BODY which keep minutes and loose hrs? Honoraria atakula nani nazo ziko kwenye bajeti?
bajeti ya vitafunio ipo tangu mwezi wa saba mwaka jana, sasa huoni itakuwa haijatumika?
 
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
190
Likes
0
Points
33
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined Jan 3, 2010
190 0 33
tuifufue bila BODY which keep minutes and loose hrs? Honoraria atakula nani nazo ziko kwenye bajeti?
bajeti ya vitafunio ipo tangu mwezi wa saba mwaka jana, sasa huoni itakuwa haijatumika?
Na zile za mwezi na vikao te he he!
 

Forum statistics

Threads 1,213,940
Members 462,417
Posts 28,495,995