JK anapokuwa kwaya masta.

JK anapokuwa kwaya masta.

Indume Yene

Platinum Member
Joined
Mar 17, 2008
Posts
2,968
Reaction score
728
jk1.jpg


jk2.jpg


Do-le-mi-fa-so-to-di-le.....
 
Yan mi huwa sina hata mzuka wa kumwangalia huyu jamaa
 
Unapomsikiliza JKilaza kwa makini basi ujue hata ubongo wako una matatizo. Hao so called viongozi nao wanamsikiliza tu huyo JKilaza......na wao pia ni.....
Hapo nimepaenda sana aiseee
 
aisee Indume Yene umeniacha hoi JKilaza ,
.
Kwani Mkuu paty inamaaana ulikuwa hujui kuwa ni kilaza au? ...

Yeye hana vision ya kuwa nchi ifikie hatua gani baada ya miaka fulani

Hajui ni kwa nini Tanzania ni maskini? ... mpaka leo?

Anaacha rasilimali za kuendeleza Tanzania hapa nchini anaenda Ulaya kuomba chandarua!

Anakwepa kuyafanyia maamuzi magumu masuala yenye umuhimu kwa Taifa ...

Anasubiri watendaji watende kwanza ... alafu yeye anaangalia upepo ... ukibadilika anasema mimi sikumtuma! ... mara aaah hata mimi nashangaa kwa nini wale waliamua vile ...

Anatakiwa awe a real man ... as Real men are responsible, honorable, and do what needs to be done.

A real man makes decisions. Sasa mkuu paty lini umesikia huyu bwana ana-make decisions ngumu? ... inatakiwa iwe ‘yes' or ‘no' but it is one of the two. Indecisiveness (ambayo inamsumbua sana) is not a quality of the real man..

A real man takes responsibilities for his actions. Whatever the consequences are of his decisions, he deals with them. He does what needs to be done without question.

Mkuu paty huyu jamaa hata hajui kuwa there are certain things that are unpleasant but these things need to be done... (tena ukiwa kama President) ... sasa yeye anakwepa majukumu ... sasa mtu kama huyu si ndio hao vilaza kweli kama alivyosema Mkuu Indume Yene
 
. Kwani Mkuu paty inamaaana ulikuwa hujui kuwa ni kilaza au? ... Yeye hana vision ya kuwa nchi ifikie hatua gani baada ya miaka fulani Hajui ni kwa nini Tanzania ni maskini? ... mpaka leo? Anaacha rasilimali za kuendeleza Tanzania hapa nchini anaenda Ulaya kuomba chandarua! Anakwepa kuyafanyia maamuzi magumu masuala yenye umuhimu kwa Taifa ... Anasubiri watendaji watende kwanza ... alafu yeye anaangalia upepo ... ukibadilika anasema mimi sikumtuma! ... mara aaah hata mimi nashangaa kwa nini wale waliamua vile ... Anatakiwa awe a real man ... as Real men are responsible, honorable, and do what needs to be done. A real man makes decisions. Sasa mkuu paty lini umesikia huyu bwana ana-make decisions ngumu? ... inatakiwa iwe ‘yes' or ‘no' but it is one of the two. Indecisiveness (ambayo inamsumbua sana) is not a quality of the real man.. A real man takes responsibilities for his actions. Whatever the consequences are of his decisions, he deals with them. He does what needs to be done without question. Mkuu paty huyu jamaa hata hajui kuwa there are certain things that are unpleasant but these things need to be done... (tena ukiwa kama President) ... sasa yeye anakwepa majukumu ... sasa mtu kama huyu si ndio hao vilaza kweli kama alivyosema Mkuu Indume Yene
kamanda Dotworld ni ukweli usipingika Mr dhaifu mambo yamemuwia magumu ukizingatia yeye anaendeshwa na kundi ambalo bado natafakari ni akina nani , binafsi nakubali JKillaza ameshindwa kutoa maamuzi magumu, ambayo yangemfanya aingie kwenye historia, wala rushwa alisema anawajua, ikaishia plae, dowans, oooh siwajui , wakati walishatajwa hadharani, mapadre na madawa hoo nawajua, matukio ya namna hii yanaonesha dhahiri huu jamaa ni kiongozi na namna ipi, mi nafikiri pressure toka makundi tofauti ya kijamii itasaidia kumshape huyu jamaa as long as yeye mwenyewe hana dira wala falsafa katika kuongoza kwake
 
Last edited by a moderator:
Unaweza kuta hata anachokisema hapo hakichekeshi ila wadau imebidi wacheke kumfurahisha tuu.
 
Unapomsikiliza JKilaza kwa makini basi ujue hata ubongo wako una matatizo. Hao so called viongozi nao wanamsikiliza tu huyo JKilaza......na wao pia ni.....

Hao wote wanaomsikiliza ni wachumia tumboni!! Wote ni vikaragosi vyake!!
 
Back
Top Bottom