JK Anapodhalilishwa hadharani

JK Anapodhalilishwa hadharani

Nasema tena KIKWETE nchi imemshinda pamoja na serikali yake ya CCM, mgawo wa umeme unaendelea hapo nchi si muda mrefu utakuwa wa masaa 24,dhamani ya hela ya TANZANIA, imeshuka,mfumuko wa bei upo juu,maisha yamezidi kuwa magumu,then CHADEMA wakisema eti wanachochea wananchi,haitaji hata uwe na degree uone upuuzi unaofanya na hii serikali ya CCM,poleni mlioichagua CCM.
 
yaani hata January anamtunishia msuli Kikwete??Labda miye sielewi hapa
ndivyo ilivyo kwani hujui kwamba makamba ni lowasa camp. Kwa taarifa kuna camp tatu tu sasahivi losters camp inayoongozwa na samweli siti akisaidiana na mwakembe, agenda 2015 ,inayoongozwa na lowasa. Muslim camp inayoongozwa na kiwete. Hiyo moja hawana malengo yoyote wamekwishapoteza dira na mwelekeo na wamesambaratika ila wako tayari kujiunga na agenda 2015 kwaajili tu yakulipiza kisash au kutokukubaliana na sera za hiyo camp nyingine, agenda 2015 ndio wamejipaga wana malengo dira na wako tayari kwa gharama yoyote kufikia malengo yao. Muslim camp wao ushabiki ni mwingi na wanamalengo lakini hawako tayari kuwekeza kwaajili ya kufikia malengo yao wanategemea nguvu ambayo itaisha baada ya muda usio mrefu kwani kama kuna aliyetayari kuwekeza kwenye camp hii yuko tayari kuwekeza kwa 20% ya kile alichonacho binafsi ilihali agenda 2015 kama nilivyoeleza kwanza sio mtu binafsi na wana nguvu kiuchumi na wako tayari kuwekeza kwa 100% ya vile walivyonavyo ili kufikia malengo yao na kwa kiasi kikubwa wamekwishaanza kuwekeza ukilinganisha na muslim camp ambao mtaji wao mkubwa ni majungu
 
January ni msaliti mkubwa na anatumwa na rachel kuvuruga nchi , msimwamini kabisa hata unapomuangalia anaonyesha hivyo. Kwa vile anatumwa na mafisadi naye ni fisadi, siri zake tunazo. Atuachie nchi yetu tulio wazalendo. Jm ulichofanya kule bumbuli si unafahamu mwenyewe. Mungu atakuhukumu usifikiri watz hawajui. Endelea lakini umma unakujua
 
Badala ya kulaumu heading toeni proposal zenu mnataka heading iweje,kwa sababu yeye kaona inafaa sentensi moja inaweza kuwa na maana kumi toeni proposal,binafsi naona heading ipo sawa kwani jk hajadhalilishwa?
 
huyu si yule yule mlikua mnamsifia kila siku humu?
 
huyu si yule yule mlikua mnamsifia kila siku humu?

January amsifie nani? Huyu jamaa nyoka.... a,efika hapo alipo kwa neema ya Mkapa, JK na wengineo. Baba yake alikuwa akiomba kaa mwenda wazimu ili january apewe scholarship, leo hii anakuwa mwiba kwa JK? kwenye tenda wema uende zako.
 
January ni msaliti mkubwa na anatumwa na rachel kuvuruga nchi , msimwamini kabisa hata unapomuangalia anaonyesha hivyo. Kwa vile anatumwa na mafisadi naye ni fisadi, siri zake tunazo. Atuachie nchi yetu tulio wazalendo. Jm ulichofanya kule bumbuli si unafahamu mwenyewe. Mungu atakuhukumu usifikiri watz hawajui. Endelea lakini umma unakujua
Hapa naomba nitofautiane na wewe, hii tabia ya kumfikiria kila mtu katumwa na usiyempenda si nzuri, tuwe na utaratibu wa kuvumiliana. January hata kama ni mchafu vipi tunapaswa kuona na kutafakari uelekeo wa mambo anayoibua, maadam ameamua kuwaumbua Viongozi wenzake ndani ya Chama na kwenye Serikali-tupime na tutumie hoja zake kwa maslahi ya Taifa kwa kadri inavyowezekana. Kuna ubaya gani January kuonesha udhaifu wa Serikali? Amekosea nini kusema kwamba baadhi ya Wajumbe wa kamati ya nishati na madini wamehongwa? Au anabezwa kwa kuwa si mpinzani? Tuifikirie Nchi yetu jamani! Waswahili wanasema "Vita vya panzi, furaha ya kunguru" hebu wale wenzangu tunaoamini katika Taifa kwanza, tuchukue nafasi ya Kunguru.
 
January ni msaliti mkubwa na anatumwa na rachel kuvuruga nchi , msimwamini kabisa hata unapomuangalia anaonyesha hivyo. Kwa vile anatumwa na mafisadi naye ni fisadi, siri zake tunazo. Atuachie nchi yetu tulio wazalendo. Jm ulichofanya kule bumbuli si unafahamu mwenyewe. Mungu atakuhukumu usifikiri watz hawajui. Endelea lakini umma unakujua

familia ya makamba imeoza. hawajui wanavyochukiwa hasa lile lidada lao la vodacom, kila siku kwenye magazeti
 
familia ya makamba imeoza. hawajui wanavyochukiwa hasa lile lidada lao la vodacom, kila siku kwenye magazeti
Mie nashauri watu tuwe objective. Tusiwatusi watu. Na wewe FISADI-ORIGINAL kwa kuwa hutoki kwenye magazeti ndio unamvaa dada wa watu? amekukosea nini? Kazi yake ndio inapa fursa hiyo, kama humpendi usituwekee hapa. Au kama unaweza, kamtoe kwenye kazi ile ukae wewe; au otherwise jitokeze kwenye media. Sidhani kama jukwaa hili ni la kupokea chuki binafsi za wachangiaji kama wewe. Kama huna mchango kaa kimya; sio unatuwekea mi post tu humu; au ndio unataka kuongeza posts?

OVYOOOOO
 
NAUNGANA NA WENZANGU HAPO

Kichwa cha habari na contents vimepishana mno. East and West.

Namshauri muanzilishi akajifunze kutoka other threads, sio tu kutuwekea vitu songombingo.
Changu kimoja ulichoelewa ukijadili kama ni heading au content yake.
 
kama Jk hawezi kuongoza basi nyinyi Chadema Mnaupungufu fulani. kwanini hampeleki Ikulu DK slaa ili akalie yeye pale? au hamuutaki urais?
Hapa hakijadiliwi chama watu kama nyie wenye akili za magnetic flux mnafuata tu direction ya sumaku bila kufikiri.
 
ndivyo ilivyo kwani hujui kwamba makamba ni lowasa camp. Kwa taarifa kuna camp tatu tu sasahivi losters camp inayoongozwa na samweli siti akisaidiana na mwakembe, agenda 2015 ,inayoongozwa na lowasa. Muslim camp inayoongozwa na kiwete. Hiyo moja hawana malengo yoyote wamekwishapoteza dira na mwelekeo na wamesambaratika ila wako tayari kujiunga na agenda 2015 kwaajili tu yakulipiza kisash au kutokukubaliana na sera za hiyo camp nyingine, agenda 2015 ndio wamejipaga wana malengo dira na wako tayari kwa gharama yoyote kufikia malengo yao. Muslim camp wao ushabiki ni mwingi na wanamalengo lakini hawako tayari kuwekeza kwaajili ya kufikia malengo yao wanategemea nguvu ambayo itaisha baada ya muda usio mrefu kwani kama kuna aliyetayari kuwekeza kwenye camp hii yuko tayari kuwekeza kwa 20% ya kile alichonacho binafsi ilihali agenda 2015 kama nilivyoeleza kwanza sio mtu binafsi na wana nguvu kiuchumi na wako tayari kuwekeza kwa 100% ya vile walivyonavyo ili kufikia malengo yao na kwa kiasi kikubwa wamekwishaanza kuwekeza ukilinganisha na muslim camp ambao mtaji wao mkubwa ni majungu
Ina maana mtaji wa waislamu ni majungu?
 
Inasikitisha saana kuona watu wanaleta masuala ya UDINI humu. Hivi people cannot argue points without kuleta habari za UDINI???? UNINI ni chuki. Kusema mtaji wa Muslim Camp ni majungu kuna maanisha kwamba kuna camps tayari, na hizo camps ziko katika misingi ya dini. Let us be very careful na claims hizo, zitakuja kupigwa watu wachanganyikiwe. People will lose lives and wealth. Msipendelee hizo fyoko fyoko za udini. Ila nimebaini jambo moja kuhusu udini. Alipokuwa Mwinyi Rais, alituhumiwa kuwa MDINI; mkapa hakutuhumiwa. Kikwete anatuhumiwa; hizi ni siasa chafu; akikaa kiongozi asiekuwa Mkatoliki lazima atuhumiwe. Let us be objective and focused. Tuwe watanzania kwanza. Hizo dini kwanza zimeletwe na Watu wa Mashariki ya Kati.

Ila kama kuna hoja za nguvu zenye mashiko ziwekwe, sio vineno ambavyo ukuvipima, ni sawa na muuza karanga wa ubungo.

ndivyo ilivyo kwani hujui kwamba makamba ni lowasa camp. Kwa taarifa kuna camp tatu tu sasahivi losters camp inayoongozwa na samweli siti akisaidiana na mwakembe, agenda 2015 ,inayoongozwa na lowasa. Muslim camp inayoongozwa na kiwete. Hiyo moja hawana malengo yoyote wamekwishapoteza dira na mwelekeo na wamesambaratika ila wako tayari kujiunga na agenda 2015 kwaajili tu yakulipiza kisash au kutokukubaliana na sera za hiyo camp nyingine, agenda 2015 ndio wamejipaga wana malengo dira na wako tayari kwa gharama yoyote kufikia malengo yao. Muslim camp wao ushabiki ni mwingi na wanamalengo lakini hawako tayari kuwekeza kwaajili ya kufikia malengo yao wanategemea nguvu ambayo itaisha baada ya muda usio mrefu kwani kama kuna aliyetayari kuwekeza kwenye camp hii yuko tayari kuwekeza kwa 20% ya kile alichonacho binafsi ilihali agenda 2015 kama nilivyoeleza kwanza sio mtu binafsi na wana nguvu kiuchumi na wako tayari kuwekeza kwa 100% ya vile walivyonavyo ili kufikia malengo yao na kwa kiasi kikubwa wamekwishaanza kuwekeza ukilinganisha na muslim camp ambao mtaji wao mkubwa ni majungu
 
Hapa naomba nitofautiane na wewe, hii tabia ya kumfikiria kila mtu katumwa na usiyempenda si nzuri, tuwe na utaratibu wa kuvumiliana. January hata kama ni mchafu vipi tunapaswa kuona na kutafakari uelekeo wa mambo anayoibua, maadam ameamua kuwaumbua Viongozi wenzake ndani ya Chama na kwenye Serikali-tupime na tutumie hoja zake kwa maslahi ya Taifa kwa kadri inavyowezekana. Kuna ubaya gani January kuonesha udhaifu wa Serikali? Amekosea nini kusema kwamba baadhi ya Wajumbe wa kamati ya nishati na madini wamehongwa? Au anabezwa kwa kuwa si mpinzani? Tuifikirie Nchi yetu jamani! Waswahili wanasema "Vita vya panzi, furaha ya kunguru" hebu wale wenzangu tunaoamini katika Taifa kwanza, tuchukue nafasi ya Kunguru.
Ni kweli tuwe na tabia ya kuvumiliana lakini mbona wewe hujavumilia mawazo ya mwenzako?
yeye kaona January katumwa na RACHEL na wewe toa mawazo yako tuvumiliane wote jamani.
 
Kuna haja wanasiasa we2 wakafundishwe tena somo la siasa coz wengi hawajui maana yake infact wamedandia basi kwa mbele bila kujua wanaenda wapi
 
Inasikitisha saana kuona watu wanaleta masuala ya UDINI humu. Hivi people cannot argue points without kuleta habari za UDINI???? UNINI ni chuki. Kusema mtaji wa Muslim Camp ni majungu kuna maanisha kwamba kuna camps tayari, na hizo camps ziko katika misingi ya dini. Let us be very careful na claims hizo, zitakuja kupigwa watu wachanganyikiwe. People will lose lives and wealth. Msipendelee hizo fyoko fyoko za udini. Ila nimebaini jambo moja kuhusu udini. Alipokuwa Mwinyi Rais, alituhumiwa kuwa MDINI; mkapa hakutuhumiwa. Kikwete anatuhumiwa; hizi ni siasa chafu; akikaa kiongozi asiekuwa Mkatoliki lazima atuhumiwe. Let us be objective and focused. Tuwe watanzania kwanza. Hizo dini kwanza zimeletwe na Watu wa Mashariki ya Kati.

Ila kama kuna hoja za nguvu zenye mashiko ziwekwe, sio vineno ambavyo ukuvipima, ni sawa na muuza karanga wa ubungo.
Unakemea udini wakati huo huo unapanda mbegu za udini utathibitishaje wakati wa Mwinyi na Kikwete walituhumiwa kuwa wadini na wakati wa Mkapa hakutuhumiwa. Ukiwa unakemea vitu kama hivi lazima uwe neutral sivyo kama wewe unavyotaka kukemea huku ukilaum upande mwingine.
 
I have evidence of that my friend. The one you bolded is the correct view. Hawa viongozi wana wakati mgumu sana kufikiria jinsi ya kutekeleza vipaumbele vya taifa alafu wanaanza kulaumiwa na Udini.

Mimi niko very neutral, na ndio maana nimeweka vitu ambavyo nina ushahidi navyo 100%


Unakemea udini wakati huo huo unapanda mbegu za udini utathibitishaje wakati wa Mwinyi na Kikwete walituhumiwa kuwa wadini na wakati wa Mkapa hakutuhumiwa. Ukiwa unakemea vitu kama hivi lazima uwe neutral sivyo kama wewe unavyotaka kukemea huku ukilaum upande mwingine.
 
Changu kimoja ulichoelewa ukijadili kama ni heading au content yake.

ETI FEEDBACK NDIO UTOE FEEDBACK HATA WHERE THERE IS NO NEED TO?? IF THE HEADING AND CONTENTS ARE INCONGRUENT, THAT REMAINS A FACT. ARE YOU A MODERATOR OF THESE DISCUSSIONS? AU NDIO ?????? feedback
 
Back
Top Bottom