JK ana hali mbaya sana ...


Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,720 57 145
Katika viongozi watakao weka historia mbaya nchini ,Rais huyu atakuwa wa kwanza.Nadhani washauri wake wameshindwa kusoma alama za nyakati.Yanayotokea Igunga ni chachu na picha ya mambo yatakavyakuwa tunakoelekea miaka ijayo hivi karibuni.
Kwa wanaofahamu falsafa ya Uongozi,kiongozi mkuu wa nchi (ambaye kwa Tanzania ni Rais).Viongozi hawa huchukuliwa kama ni watu wenye maono na karama za pekee kutoka kwa mwenyezi Mungu.Kiongozi mkuu wa nchi anapopita sehemu yoyote kama ilikuwa haina neema, itakuwa ni moja ya chachu na chanzo cha neema pindi atakapoondoka kutokana na matatizo atakayoelezwa na hatua madhubuti atakazo chukua kutatua kero/maswala mbalilimbali yanayogusa maendeleo ya eneo husika.

Yanayotokea kwa serikali ya mh. JK ni kutatua matatizo ya wanaomwanika hadharani kuwa yeye hana uwezo na karama ya kuwa kiongozi mkuu wa nchi (Vita hivi anapigana na wapinzani wake wa kisiasa ndani ya chama na nnje ya chama chake).Yapo mambo mengi ambayo kimsingi alitakiwa ayafumbie macho ili akimbilie kwa watetezi wake wamwisho ambao ni wananchi ( wapiga kura),kwa kusikiliza na kutatua kero zao.
Kiongozi ambaye hana umaarufu kwa wananchi wake siku zake za kukaa madarakani zinahesabika.Ni kitendo cha kustaabisha ukihesabu mambo yalimkumba Mh. Jk tokea ameingia madarakani,mfano kitendo cha msafara wake kupigwa mawe alipofanya ziara mkoani Mbeya.Matukio kama haya yanaweza yasipewe uzito kutokana na yanavyoripotiwa na vyombo vya habari.Ila ni kigezo kikubwa kwa kuangalia/kupima umaarufu wa kiongozi kwa wachambuzi /wafuatiliaji wa mambo.Kisiasa ni hatari sana kwa kustakabali wa kiongozi huyo.

Mambo mengine yanayodhihirisha kuwa kiongozi huyu amepoteza umaarufu ni kwenye mitandao ya kijamii.Mijadala mingi inayoendeshwa inakuwa inamkosoa na kumpinga wazi wazi kana kwamba sio Kiongozi wa nchi,mitandao ya kijaii ni muhimu kwa zama hizi kwani hutumika kama njia ya kuwasiliana baina ya mtu na mtu ,mtu na kundi ama kundi moja na kundi jingine.Nchi nyingine mitandao hii ya kijamii inatumiwa na viongozi kuwapasha habari wananchi na kutoa fursa ya kujadiliana/kushauriana maswala mbali mbali ya kijamii,kisiasa na kiuchumi.Kilichotokea tare 25/9/2011 wakati Rais alipoweka status na wachangiaji kuanza kuporomosha matusi ya wazi kuonyesha kuwa wamechoshwa na uongozi wake ni hatari sana.Kama watu unaowaongoza hawana imani na uongozi wako ni dhahiri unakosa/unapoteza sifa za kuwa kiongozi.

Yapo mengi yaliyotokea ila jingine ambalo litamtafuna sana Mh. Jk ni hili la hukumu ya leo -Tanesco iwalipe Dowans 94 bil. Tshs.Kweli Rais huyu hana washauri na hajaweza kusoma alama za nyakati ..Katika zama hizi za kiza /mgao mkali wa umeme,anaachia vyombo vilivyoko chini yake kufanya maamuzi bila kupima uzito wa jambo jenyewe.Anaamsha hisia za Watanzania kwa uchafu uliofanywa na watendaji wake!.Mbaya waliofanya uchafu huo wapo mtaani wanatembea na ma V8 kwa mbwembwe zote.
MUNGU IBARIKI TANZANIA.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,590
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,590 280
jk ni tia maji tia maji yaani duniani hayupo ahera hayuoo basi tafrani tupu
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,281
Likes
2,019
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,281 2,019 280
Duniani hayupo, ahera hayupo??!
tia maji tia maji....yani mguu kwenye break na kwenye accelerator.....ukiachia mafuta gari inazima, silence haipo.
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,721
Likes
158
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,721 158 160
Duniani hayupo, ahera hayupo??!
tia maji tia maji....yani mguu kwenye break na kwenye accelerator.....ukiachia mafuta gari inazima, silence haipo.
Dahhh kwa kweli ni full magumashi, akivaa suti alizohongwa na kijana wa kiarabu unaona kweli kiongozi tumepata kumbe hana lolote maskin ya mungu, ubabaishaji mtupu, kuwa na kiongoz wa hivi ni mzigo kwa taifa, yan 2015 ni kama karne kwa watanzania.
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Katika viongozi watakao weka historia mbaya nchini ,Rais huyu atakuwa wa kwanza.Nadhani washauri wake wameshindwa kusoma alama za nyakati.Yanayotokea Igunga ni chachu na picha ya mambo yatakavyakuwa tunakoelekea miaka ijayo hivi karibuni.
Kwa wanaofahamu falsafa ya Uongozi,kiongozi mkuu wa nchi (ambaye kwa Tanzania ni Rais).Viongozi hawa huchukuliwa kama ni watu wenye maono na karama za pekee kutoka kwa mwenyezi Mungu.Kiongozi mkuu wa nchi anapopita sehemu yoyote kama ilikuwa haina neema, itakuwa ni moja ya chachu na chanzo cha neema pindi atakapoondoka kutokana na matatizo atakayoelezwa na hatua madhubuti atakazo chukua kutatua kero/maswala mbalilimbali yanayogusa maendeleo ya eneo husika.

Yanayotokea kwa serikali ya mh. JK ni kutatua matatizo ya wanaomwanika hadharani kuwa yeye hana uwezo na karama ya kuwa kiongozi mkuu wa nchi (Vita hivi anapigana na wapinzani wake wa kisiasa ndani ya chama na nnje ya chama chake).Yapo mambo mengi ambayo kimsingi alitakiwa ayafumbie macho ili akimbilie kwa watetezi wake wamwisho ambao ni wananchi ( wapiga kura),kwa kusikiliza na kutatua kero zao.
Kiongozi ambaye hana umaarufu kwa wananchi wake siku zake za kukaa madarakani zinahesabika.Ni kitendo cha kustaabisha ukihesabu mambo yalimkumba Mh. Jk tokea ameingia madarakani,mfano kitendo cha msafara wake kupigwa mawe alipofanya ziara mkoani Mbeya.Matukio kama haya yanaweza yasipewe uzito kutokana na yanavyoripotiwa na vyombo vya habari.Ila ni kigezo kikubwa kwa kuangalia/kupima umaarufu wa kiongozi kwa wachambuzi /wafuatiliaji wa mambo.Kisiasa ni hatari sana kwa kustakabali wa kiongozi huyo.

Mambo mengine yanayodhihirisha kuwa kiongozi huyu amepoteza umaarufu ni kwenye mitandao ya kijamii.Mijadala mingi inayoendeshwa inakuwa inamkosoa na kumpinga wazi wazi kana kwamba sio Kiongozi wa nchi,mitandao ya kijaii ni muhimu kwa zama hizi kwani hutumika kama njia ya kuwasiliana baina ya mtu na mtu ,mtu na kundi ama kundi moja na kundi jingine.Nchi nyingine mitandao hii ya kijamii inatumiwa na viongozi kuwapasha habari wananchi na kutoa fursa ya kujadiliana/kushauriana maswala mbali mbali ya kijamii,kisiasa na kiuchumi.Kilichotokea tare 25/9/2011 wakati Rais alipoweka status na wachangiaji kuanza kuporomosha matusi ya wazi kuonyesha kuwa wamechoshwa na uongozi wake ni hatari sana.Kama watu unaowaongoza hawana imani na uongozi wako ni dhahiri unakosa/unapoteza sifa za kuwa kiongozi.

Yapo mengi yaliyotokea ila jingine ambalo litamtafuna sana Mh. Jk ni hili la hukumu ya leo -Tanesco iwalipe Dowans 94 bil. Tshs.Kweli Rais huyu hana washauri na hajaweza kusoma alama za nyakati ..Katika zama hizi za kiza /mgao mkali wa umeme,anaachia vyombo vilivyoko chini yake kufanya maamuzi bila kupima uzito wa jambo jenyewe.Anaamsha hisia za Watanzania kwa uchafu uliofanywa na watendaji wake!.Mbaya waliofanya uchafu huo wapo mtaani wanatembea na ma V8 kwa mbwembwe zote.
MUNGU IBARIKI TANZANIA.
JK hii Nchi imeshamshinda. AJIUZULU.
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Ashakum sio matusi...kweli natamani jeshi lichukue nchi...potelea mbali liwalo na liwe!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,368
Likes
1,294
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,368 1,294 280
Kosa hili la kuchagua mtu asiye na uwezo lisirudiwe tena. hii imetokana na pesa chafu za Rostam na Lowasa wanamtandao waliohonga wajumbe wa CCM na kumweka huyu mtalii madarakani
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
103
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 103 160
Kosa hili la kuchagua mtu asiye na uwezo lisirudiwe tena. hii imetokana na pesa chafu za Rostam na Lowasa wanamtandao waliohonga wajumbe wa CCM na kumweka huyu mtalii madarakani
Nimejifunza jambo kwa JK. na nampongeza sana kwa ukomavu wa siasa, kwani pamoja na matusi, kashfa, maombi yote mabaya, na kutomtakia mema, ameendelea kuwa mvumilivu kisiasa sifa ambayo viongozi wengi duniani wameshindwa. chukua mfano tu wa vyama vingi ikiwemo vile tu ambavyo hata bado havijapewa dhamana kwa kiasi fulani inapofikia tu kiongozi kukosolewa anavyogeuka mbogo. angalia ya Mrema na mzee Tau, (TLP). Maamuzi zidi ya madiwani Arusha, na kwingineko ni baadhi tu ya ukosefu wa uvumilivu wa kisiasa.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,165
Likes
15,542
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,165 15,542 280
Nimejifunza jambo kwa JK. na nampongeza sana kwa ukomavu wa siasa, kwani pamoja na matusi, kashfa, maombi yote mabaya, na kutomtakia mema, ameendelea kuwa mvumilivu kisiasa sifa ambayo viongozi wengi duniani wameshindwa. chukua mfano tu wa vyama vingi ikiwemo vile tu ambavyo hata bado havijapewa dhamana kwa kiasi fulani inapofikia tu kiongozi kukosolewa anavyogeuka mbogo. angalia ya Mrema na mzee Tau, (TLP). Maamuzi zidi ya madiwani Arusha, na kwingineko ni baadhi tu ya ukosefu wa uvumilivu wa kisiasa.
ni kweli amekomaa kwani yeye hujui ana kichwa nazi!
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Ukomavu wake uko wapi?usitake kuudhi watu hapa,ukomavu wake uko wapi?hivi wewe uko Tz au uko nchi jirani,hii nchi huioni inavyokwenda?hivi uliwahi kuona wapi Raisi anawaambia wezi rudisheni pesa halafu basi inaishia hivyo?wangapi wako gerezani kwa wizi wa kuku?Hii nchi ilipofika hapa unatuambia kakomaa kisiasa,wewe!au umetumwa?au kibaraka wa Nape?please think twice,hakuna ukomavu wala uvumilivu.hayo ya madiwani chadema ndo tunachokihitaji,wame-violate katiba off they go.nyinyi mlituambia siku tisini magamba mtayavua mbona yamewashinda?au huko ndo kukomaa kisiasa?na kwa taarifa yako,ndani ya CCM hakuna mwenye uwezo wa kufukuza Lowasa na Chenge ambao ndo mmewatuhumu ni magamba,wakati sisi tunajua kuna magamba karibu chama chote.
Usiruduie tena kufikiri kwa kutumia masaburi,hakuna ukomavu wa kisiasa alionao Jei Kei.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
31
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 31 145
You are barking at the wrong tree,Kikwete hawezi kujiuzulu hilo halitatokea,hatasimama kwenye uchaguzi tena anamalizia miaka yake minne kama afya itamruhusu.Mapinduzi ya jeshi ni ndoto kwakuwa ni MWENZAO na wanajivunia mtu aliyepitia jeshini kuongoza nchi.Vyama vya siasa vijipange kuanzia muda huu;
1.kushinikiza tume huru ya uchaguzi,
2,kupatikana katiba mpya,
3.kujiimarisha nchi nzima mambo ya 'shuka hadi shuka'.
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,505
Likes
1,068
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,505 1,068 280
Hata Gaddaf na Mubarack ni wanajeshi lkn wako wapi,ndugu jeshi aliwezi kushinda na popular democracy.Ila ya Tanzania yaweza kuwa kama ya Baharin and Syria.
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,505
Likes
1,068
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,505 1,068 280
Hata Gaddaf na Mubarack ni wanajeshi lkn wako wapi,ndugu jeshi aliwezi kushinda na popular democracy.Ila ya Tanzania yaweza kuwa kama ya Baharin and Syria.
CCM they have guns CHADEMA have PEOPLES POWER!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Yapo mengi yaliyotokea ila jingine ambalo litamtafuna sana Mh. Jk ni hili la hukumu ya leo -Tanesco iwalipe Dowans 94 bil. Tshs.Kweli Rais huyu hana washauri na hajaweza kusoma alama za nyakati ..Katika zama hizi za kiza /mgao mkali wa umeme,anaachia vyombo vilivyoko chini yake kufanya maamuzi bila kupima uzito wa jambo jenyewe.Anaamsha hisia za Watanzania kwa uchafu uliofanywa na watendaji wake!.Mbaya waliofanya uchafu huo wapo mtaani wanatembea na ma V8 kwa mbwembwe zote.
MUNGU IBARIKI TANZANIA.[/QUOTE]

Hapo kwenye red ni 94bil. plus gharama za kesi natakataka nyingine
ambapo ki uhalisia ni
111bil.tsh.

kinachoniuma ni mahakama iliweka masharti ya kuwa DOWANS
hawaruhusiwi kufanya chochote bila ruhusa ya mahakama ila
cha kushangaza wakajiuza kwa SYMBION bila ya ridhaa ya mahakama.
leo hii mahakama hiyo nayo inatoa hukumu dowans ilipwe mimi sielewi
na sipendi kutoamini kama hakuna rushwa au mkono wa mkulu!!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Yapo mengi yaliyotokea ila jingine ambalo litamtafuna sana Mh. Jk ni hili la hukumu ya leo -Tanesco iwalipe Dowans 94 bil. Tshs.Kweli Rais huyu hana washauri na hajaweza kusoma alama za nyakati ..Katika zama hizi za kiza /mgao mkali wa umeme,anaachia vyombo vilivyoko chini yake kufanya maamuzi bila kupima uzito wa jambo jenyewe.Anaamsha hisia za Watanzania kwa uchafu uliofanywa na watendaji wake!.Mbaya waliofanya uchafu huo wapo mtaani wanatembea na ma V8 kwa mbwembwe zote.
MUNGU IBARIKI TANZANIA.
Hapo kwenye red ni 94bil. plus gharama za kesi natakataka nyingine
ambapo ki uhalisia ni
111bil.tsh.

kinachoniuma ni mahakama iliweka masharti ya kuwa DOWANS
hawaruhusiwi kufanya chochote bila ruhusa ya mahakama ila
cha kushangaza wakajiuza kwa SYMBION bila ya ridhaa ya mahakama.
leo hii mahakama hiyo nayo inatoa hukumu dowans ilipwe mimi sielewi
na sipendi kutoamini kama hakuna rushwa au mkono wa mkulu!!
[/QUOTE]

Hata mimi nashangaa sana, yaani umeme hatuna halafu tena tunaenda kulipa watu matapeli bila sababu ya msingi. Ningekuwa mimi nisingekubali kutoa fedha hizo hazina maana ni mzigo usiobebeka.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,404
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,404 7,469 280
miaka kumi hana hata kitu kimoja alichofanya cha kusimulia, hivi atawaeleza nini wajukuu zake miaka ijayo.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
ngoja na yeye aondoke madarakani kisha aseme tutamkumbuka
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
Hapo kwenye red ni 94bil. plus gharama za kesi natakataka nyingine
ambapo ki uhalisia ni
111bil.tsh.

kinachoniuma ni mahakama iliweka masharti ya kuwa DOWANS
hawaruhusiwi kufanya chochote bila ruhusa ya mahakama ila
cha kushangaza wakajiuza kwa SYMBION bila ya ridhaa ya mahakama.
leo hii mahakama hiyo nayo inatoa hukumu dowans ilipwe mimi sielewi
na sipendi kutoamini kama hakuna rushwa au mkono wa mkulu!!
Hata mimi nashangaa sana, yaani umeme hatuna halafu tena tunaenda kulipa watu matapeli bila sababu ya msingi. Ningekuwa mimi nisingekubali kutoa fedha hizo hazina maana ni mzigo usiobebeka.[/QUOTE]

Watawala wa Tanzania ni demonic kiasi kwamba hawajali kabisa how we feel.They are sadists of the highest order.
 
M

Majala Kimolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
344
Likes
4
Points
35
M

Majala Kimolo

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
344 4 35
Nimejifunza jambo kwa JK. na nampongeza sana kwa ukomavu wa siasa, kwani pamoja na matusi, kashfa, maombi yote mabaya, na kutomtakia mema, ameendelea kuwa mvumilivu kisiasa sifa ambayo viongozi wengi duniani wameshindwa. chukua mfano tu wa vyama vingi ikiwemo vile tu ambavyo hata bado havijapewa dhamana kwa kiasi fulani inapofikia tu kiongozi kukosolewa anavyogeuka mbogo. angalia ya Mrema na mzee Tau, (TLP). Maamuzi zidi ya madiwani Arusha, na kwingineko ni baadhi tu ya ukosefu wa uvumilivu wa kisiasa.
Mwagito pole, nafikiri hujui maana ya Siasa ndo maana ukadhani kupuuza kwake maoni ya wanaotaka tija ya uongozi wake basi ndo ukomavu. Siasa sio ulaghai au blahblah, siasa ni sayanzi na inaendeshwa kwa utafiti na uhakika wa ukisemacho. Tafsiri ya siasa ni sayansi ya uongo ndiyo iliyomfikisha hapo huyu jamaa, alidhani akishasema jukwaani baasi yamekwisha, kumbe ndo kalianzisha, alidhani unaweza kuwadanganya watu wote kwa muda wote, kumbe sivyo, aghlabu mambo yake yanawafanya watu wengi wajisikie wanyonge na ukiwa katika kipindi chake cha uongozi. Ni kweli jamaa ni muungwana, anakiri kuwa mambo yamemshinda ndo maana badala ya kukemea, analalamika. Sasa sijui anataka nani afanyie kazi kero
Leo hata sukari inataka kuwa bidhaa adimu, eti kakomaa kisiasa, mafuta na umeme ni kero. Kukomaa gani huku unakokusema mnyalukolo
Mpe pole shemejiyo, analo hilo
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
jk ni kama gia 1 haikai 2 haikai 3 inafyetuka
 

Forum statistics

Threads 1,250,256
Members 481,278
Posts 29,725,906