JK akirekebisha Tai ya Lowasa.

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,791
2,000
Picha inaongea kila kitu ImageUploadedByJamiiForums1387132484.822144.jpg
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
9,065
2,000
Mazungumzo:
EDO:"Karibu sana muheshimiwa!"
JK: "Asante....bwana mdogo unaniabisha, unataka kwenda Ikulu hata kufunga tai kunakushida?..tehe tehe teh"
EDO: "the teh teh...dogo acha hizo wewe, kwanza hiyo suti yako ndio ile zawadi kutoka kwa yule mwarabu?"
JK: "Aaaa..yale mjungu tu ya wamerekani"
EDO: "Poa mkuu, yule mama wa nini tena? Hawezi kuniwekea kauzibe yule?"
JK: "Usiwe na shaka, ile danganya toto tu....tulivyokubaliana ndivyo itakavyokuwa"
 

kill

JF-Expert Member
May 21, 2013
1,830
0
ha ha wanafiki wamekutana kweli ccm chama chakavu lowasa kushinda uraisi ni ndoto za kichaa kujenga ghorofa angani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom