Jiwe siyo binadamu!

Jiwe siyo binadamu!

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Posts
39,923
Reaction score
95,765
[emoji16][emoji16][emoji16]
mwananchi_official_BwT9JVjFOAk.jpeg
 
JIWE HUU SIO UJANJA, NI UJINGA WA KIWANGO CHA STIGLERS GAUGE... KUNA UHARAKA GANI KUHAMIA DODOMA KAMA MIUNDOMBINU BADO HAIJAIMARIKA?
KWANI DAR MMEFUKUZWA?
KUNA NINI HAPA KATIKATI KINAFICHWA MAANA SIO KWA UHARAKA HUU...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizi ni drama za serikali za kiafrika na serikali za kimaskini.

Wanataka kuonesha hawana mchezo kwenye mambo ya kijinga ilihali kwenye mambo ya maana hawana habari.

Wangekua serious kiasi hicho leo hii kila kijiji kingekua na maji safi, huduma za afya, kila shule ingekua na maabara.

Waafrika ni tatizo kwenye dunia hii.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi sheria za mambo ya ujenzi hazikatazi jengo kutumika kabla halijaisha?

Hata bila sheria, ubinadamu pia unatukataza kutumia jengo ambalo bado linajengwa...
 
JIWE HUU SIO UJANJA, NI UJINGA WA KIWANGO CHA STIGLERS GAUGE... KUNA UHARAKA GANI KUHAMIA DODOMA KAMA MIUNDOMBINU BADO HAIJAIMARIKA?
KWANI DAR MMEFUKUZWA?
KUNA NINI HAPA KATIKATI KINAFICHWA MAANA SIO KWA UHARAKA HUU...

Sent using Jamii Forums mobile app
Business partners lazima wakae karibu

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
Wamepewa hela na muda wa kukamilisha ujenzi wao ndiyo wakasuasua, muda ulipoisha wanaambiwa wahamie hivyohivyo
 
Si wanajichelewesha makusudi wabaki Dar zaidi, sasa wameipata fresh. Muda mwingine wataendana na muda waliyopangiwa
 
Back
Top Bottom