Jiwe siyo binadamu!

Lawrich

Lawrich

JF-Expert Member
537
1,000
JIWE HUU SIO UJANJA, NI UJINGA WA KIWANGO CHA STIGLERS GAUGE... KUNA UHARAKA GANI KUHAMIA DODOMA KAMA MIUNDOMBINU BADO HAIJAIMARIKA?
KWANI DAR MMEFUKUZWA?
KUNA NINI HAPA KATIKATI KINAFICHWA MAANA SIO KWA UHARAKA HUU...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
8,287
2,000
Hizi ni drama za serikali za kiafrika na serikali za kimaskini.

Wanataka kuonesha hawana mchezo kwenye mambo ya kijinga ilihali kwenye mambo ya maana hawana habari.

Wangekua serious kiasi hicho leo hii kila kijiji kingekua na maji safi, huduma za afya, kila shule ingekua na maabara.

Waafrika ni tatizo kwenye dunia hii.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
21,016
2,000
Hivi sheria za mambo ya ujenzi hazikatazi jengo kutumika kabla halijaisha?

Hata bila sheria, ubinadamu pia unatukataza kutumia jengo ambalo bado linajengwa...
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
16,064
2,000
JIWE HUU SIO UJANJA, NI UJINGA WA KIWANGO CHA STIGLERS GAUGE... KUNA UHARAKA GANI KUHAMIA DODOMA KAMA MIUNDOMBINU BADO HAIJAIMARIKA?
KWANI DAR MMEFUKUZWA?
KUNA NINI HAPA KATIKATI KINAFICHWA MAANA SIO KWA UHARAKA HUU...

Sent using Jamii Forums mobile app
Business partners lazima wakae karibu

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
Hassan Mambosasa

Hassan Mambosasa

Verified Member
2,374
2,000
Wamepewa hela na muda wa kukamilisha ujenzi wao ndiyo wakasuasua, muda ulipoisha wanaambiwa wahamie hivyohivyo
 
Hassan Mambosasa

Hassan Mambosasa

Verified Member
2,374
2,000
Si wanajichelewesha makusudi wabaki Dar zaidi, sasa wameipata fresh. Muda mwingine wataendana na muda waliyopangiwa
 

Forum statistics


Threads
1,425,226

Messages
35,085,100

Members
538,249
Top Bottom