Jiwe la ajabu : Msaada tafadhali kwa wataalamu

Jiwe la ajabu : Msaada tafadhali kwa wataalamu

Kama upo dar njoo udsm idara ya jiolojia hapo utapata jibu au kama upo karibu na dodoma nenda udom au gst au chuo cha madini dodoma utapata msaada
 
Record video ili tuone hiko unachokisa kinatokea,picha yake haiko vzr sana!!
 
Siku ya kwenda kulicheki inabidi uwe close nao otherwise utakuja kulalamika humu. Inaweza kuwa mali hiyo
 
Upo uwekano flan hilo jiwe likawa na dhamani hivyo wakati unawapa wakaguzi walichunguze vizuri ndio uwe makini hapo.
 
Njisi mtoto alivyookota ni kwamba, nilinunua kiwanja sehemu kulikuwa kuna jumba bovu, wakati wa kukisfisha, kijana wangu alikuwa anachimba shimo ili afukie uchafu, Ndipo akaokota pasi, ilikuws imechakaa sana, kufungua ndani ndio kukuta kitu kama hicho.
 
Mi silijui......Ila Usijisumbue mkuu,enzi za kuokota madini zimeshapita zamani!
 
Jiwe ameliokota sehemu gani? Maana sisi wazee wa koromije uchimbaji Madini ndo kazi yetu; naomba location inaonekana yapo mengi huko.
 
Njisi mtoto alivyookota ni kwamba, nilinunua kiwanja sehemu kulikuwa kuna jumba bovu, wakati wa kukisfisha, kijana wangu alikuwa anachimba shimo ili afukie uchafu, Ndipo akaokota pasi, ilikuws imechakaa sana, kufungua ndani ndio kukuta kitu kama hicho.
Duh! Jumba Bovu, Ndani ya pasi, Alichimba shimo la urefu wa kina gani? Ngoja waje wataalam wa vitu vya thamani vya Wajerumani watueleze hiyo ni nini.
 
linaitwa Obsidian glass
images
images
images
 
Back
Top Bottom