Jiwe la ajabu : Msaada tafadhali kwa wataalamu

Jiwe la ajabu : Msaada tafadhali kwa wataalamu

Hilo jiwe ni aina fulani ya water glass. Ni aina ya kito lakini thamani yake ni ndogo sana
 
  • Thanks
Reactions: MC7
Huenda ikawa Green garnet,kama upo Dar ingia mtaa wa Congo Kariakoo kuna ma stone dealer.
 
kwa wale mliosoma gemmology mnajua maana ya luster. jiwe hili lina glassy luster na clearity
 
Hebu piga Picha kama tano hivi kwa angle mbalimbali nitakupa jibu sahihi
1490620811862.jpg
1490620820208.jpg
1490620825084.jpg
1490620834105.jpg
 
Isije ikawa upigwaji uko online.. ohooo..
 
Mbona kama limevunjika kutoka sehemu flani likiwa kama urembo???
 
Back
Top Bottom