• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Jirani zetu katika picha !!

KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,748
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,748 0






fanya fujo ka huyo mmama hajakutundika vibao !


hata sijui joji alifurahi nini ! WMD au ?











vita hatari sana ! tukuchukueni hatua kabla hatujafika huko !





wanasubiri ukatize, tu !


mlengeni invisible ! (joking)










lazy as.ses halafu wanataka maendeleo !


members wa jf wakimprotest mwanakijiji na hoja zake(joking)
 
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
722
Points
195
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
722 195
"vita hatari sana ! tukuchukueni hatua kabla hatujafika huko ! "


Kufika wapi, tena ?

"Big up!!! to Baba wa Taifa, Hayati Julius Kambarage Nyerere.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,830
Points
2,000
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,830 2,000
tuchue hatua gani ? hebu toa ushauri mwenzetu
 
mabina

mabina

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
215
Points
195
mabina

mabina

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
215 195
Hiyo sura ya prezda inatsha sjui inalia kwa furaha?
 
mabina

mabina

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
215
Points
195
mabina

mabina

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
215 195
jamani tufanye tufanyalo ila vita n mbaya! Hebu angalia mi22 hyo yote ni kwaajiri ya kumwangamiza mwanadam,
 
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2008
Messages
2,508
Points
1,195
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2008
2,508 1,195
watu hawaangalii sura, ndo maana watz tulichagua sura, watu tunataka maendeleo bana.
 

Forum statistics

Threads 1,405,612
Members 532,063
Posts 34,490,753
Top