MOAN PRODUCTS..
Ni watengenezaji na wasambazaji wa UNGA bora wa LISHE kwa matumizi ya lika zote.. pia tunatengeneza Unga wa MBEGU ZA MABOGA wenye kazi nyingi sana mwilini kama;
●kukuepusha na unginjwa wa moyo
●Ni kinga zidi ya salatani ya tumbo, matiti, mapafu na kibofu
●Matatizo ya ukomo wa hedhi
●kinga dhidi ya ugonjwa wa kisukari
●ni dawa nzuri kwa uvimbe
●kuongeza nguvu
●inasidia kuzuia magonjwa ya mifupa
●inasaidia kuzuia magonjwa ya kibofu cha mkojo
●inasaidia kuongeza uwezo wa kumbukumbu
●kuongeza uwezo wa kupata maziwa mengi kwa mama anayenyonyesha
KARIBUNI SANA WATEJA WETU.. TUNAWEZA KUKULETEA ULIPO KWA GHARAMA NAFUU SANA, PIA TUNAKARIBISHA KWA YEYOTE ANAYEHITAJI KUWA WAKALA WETU.
TUNAUZA KWA BEI YA JUMLA NA REJA REJA
KWA MAWASILIANO ZAIDI TUPIGIE 0756329035/0769243822/0652582439
TUNAPATIKANA KIMARA BARUTI
UNGA WA LISHE 1KG TSH 3500
UNGA WA MBEGU ZA MABOGA 250gm 5000
Ni watengenezaji na wasambazaji wa UNGA bora wa LISHE kwa matumizi ya lika zote.. pia tunatengeneza Unga wa MBEGU ZA MABOGA wenye kazi nyingi sana mwilini kama;
●kukuepusha na unginjwa wa moyo
●Ni kinga zidi ya salatani ya tumbo, matiti, mapafu na kibofu
●Matatizo ya ukomo wa hedhi
●kinga dhidi ya ugonjwa wa kisukari
●ni dawa nzuri kwa uvimbe
●kuongeza nguvu
●inasidia kuzuia magonjwa ya mifupa
●inasaidia kuzuia magonjwa ya kibofu cha mkojo
●inasaidia kuongeza uwezo wa kumbukumbu
●kuongeza uwezo wa kupata maziwa mengi kwa mama anayenyonyesha
KARIBUNI SANA WATEJA WETU.. TUNAWEZA KUKULETEA ULIPO KWA GHARAMA NAFUU SANA, PIA TUNAKARIBISHA KWA YEYOTE ANAYEHITAJI KUWA WAKALA WETU.
TUNAUZA KWA BEI YA JUMLA NA REJA REJA
KWA MAWASILIANO ZAIDI TUPIGIE 0756329035/0769243822/0652582439
TUNAPATIKANA KIMARA BARUTI
UNGA WA LISHE 1KG TSH 3500
UNGA WA MBEGU ZA MABOGA 250gm 5000