Luqman mohamedy
JF-Expert Member
- Jul 24, 2016
- 899
- 1,239
Ni rahisi sana kwa mwanao kujifunza ikiwa mfumo wako wa kumfunza ukionekana sio wakutumia nguvu bali kama unaoambatana na michezo na furaha fulani.
Hizi tablets zimekuwainstalled na apps zinzowezakuwa restricted na program zinazoweza kumuharibu mtoto hivyo zinazifanya kuwa sahihi kwa usomaji na kujifunza kwa mwanao.
Tablets hizi pia zinamwezesha mzazi kuwa na nguvu ya kucontrol kitu ambacho anataka mwanae akione au ajifunze.
Kwa wale ambao watoto wao wamewahi kuangalia video za akili "YouTube" watakuwa mashahidi jinsi watoto wanavyoelewa kiurahisi
Baadhi ya vinavyopatikana kwenye tablets hizi ni
-Alphabets
-Michezo ya kuhesabu
-michezo ya kupaka rangi.
-Katuni nzuri za kujifunza.
-Katuni za kumfurahisha mwanao.
-Kuchora nk
Delivery inafanyika kokote.
Tunapatikana kuanzia J3 hadi Jmosi tu
Muda wa kazi saa 3 asubuhi mpaka saa 10 jioni
Duka letu lipo mtaa wa Agrey na Likoma DSM Kariakoo.
■Specification ni RAM 2GB internal 64GB,Resolution 2048x1546,Battery life 12 hours
Inatumia external WIFI
NB:Una uwezo wa kuamua nini mwanao aone na asione kwenye hizo apps
Mawasiliano 0769509430
BEI NI LAKI MBILI TU,(200KTsh)
Hizi tablets zimekuwainstalled na apps zinzowezakuwa restricted na program zinazoweza kumuharibu mtoto hivyo zinazifanya kuwa sahihi kwa usomaji na kujifunza kwa mwanao.
Tablets hizi pia zinamwezesha mzazi kuwa na nguvu ya kucontrol kitu ambacho anataka mwanae akione au ajifunze.
Kwa wale ambao watoto wao wamewahi kuangalia video za akili "YouTube" watakuwa mashahidi jinsi watoto wanavyoelewa kiurahisi
Baadhi ya vinavyopatikana kwenye tablets hizi ni
-Alphabets
-Michezo ya kuhesabu
-michezo ya kupaka rangi.
-Katuni nzuri za kujifunza.
-Katuni za kumfurahisha mwanao.
-Kuchora nk
Delivery inafanyika kokote.
Tunapatikana kuanzia J3 hadi Jmosi tu
Muda wa kazi saa 3 asubuhi mpaka saa 10 jioni
Duka letu lipo mtaa wa Agrey na Likoma DSM Kariakoo.
■Specification ni RAM 2GB internal 64GB,Resolution 2048x1546,Battery life 12 hours
Inatumia external WIFI
NB:Una uwezo wa kuamua nini mwanao aone na asione kwenye hizo apps
Mawasiliano 0769509430
BEI NI LAKI MBILI TU,(200KTsh)