Jipatie mataulo hapa kwa Garama nafuu kabisa

Jipatie mataulo hapa kwa Garama nafuu kabisa

Oooh unasemea hizi?
Really?zile ambazo unavaa kama koti alafu kamba yake unaifunga katikati yaani tumboni ndio elfu kumi??????
Izi kiongoz?
IMG-20200919-WA0009.jpeg
IMG-20200918-WA0086.jpeg
 
Asante Sana Sana mteja wetu wa Kemondo kwa kutuungisha mzigo wa jumla[emoji120] Bei ya Tabasamu Popote tutakufikia
IMG-20200925-WA0030.jpeg
 
Asanteni Sana wateja wetu kwa kuzidi kutuamini shukrani Sana tunatuma mizigo kwa Uaminifu mkubwa Sana[emoji120]
IMG_20200925_211046.jpeg
 
Mataulo ysmeingia Tena set ya PC mbili kwa 15,000 tu
IMG-20201014-WA0029.jpeg
 
Mataulo yaliyopo kwa Sasa Ni ya set mbili kubwa moja dogo Moja Bei ya Tabasamu 15,000 tu
IMG-20201014-WA0029.jpeg
 
Back
Top Bottom