Jipatie mataulo hapa kwa Garama nafuu kabisa

Jipatie mataulo hapa kwa Garama nafuu kabisa

Pink kama pink nzuri mno
IMG_20200921_093820.jpeg
 
Karibuni sana WhatsApp me 0763772636
Tuje kufanya nini wakati taulo unazo mbili tu, aacheni masihala si bora ungeweka matangazo kwenye nguzo za tanesco hapo mtaani kwako. Au unadhani jf inaishia nyegezi?
 
Una uhakika na unachokisema? Mungu akusamehe Bure mkuu maaana ujui unachoingea
Tuje kufanya nini wakati taulo unazo mbili tu, aacheni masihala si bora ungeweka matangazo kwenye nguzo za tanesco hapo mtaani kwako. Au unadhani jf inaishia nyegezi?
 
Izo Ni za kike Kaka sio kila kitu lazima uvae vingine Ni vya wengine umesikia nimesema Kama gauni jua wewe huwezi kuvaa
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]

Taulo kama kagauni........ baba mwenye nyumba uswazi na mswaki wangu mdomoni na kopo naenda bafu la nje na haka kagauni[emoji28][emoji23]

Mjini kuna mambo.(Joke)

Nakucheki mkuu nataka ile ya 4(kubwa 2 na ndogo 2). rangi ya kuficha uchafu
 
Sasa Kama watu wanakuja kununua jumla nao wakauze nisiwauzie? Mimi najua ninachokifanya boss nikileta Kuna wanaochukua kwangu kwa Bei ya jumla wanaenda kuuza by the way Mimi sipo specific kwenye towels tu izi zinatangazwa maana stock imebaki lazima itangazwe iuzwe nikiweka imeisha Ni kuondoa usumbufu wa wale wanaohitaji Rangi fulani so lazima niwaeeleze Kama ipo au haipo Hongera kwako mwenye uwezo wa kuagiza kontena zima sisi tunaagiza PC 150 tunauza zikiisha tuanaagiza hapa ndo uwezo wangu ulipo so hatufanani katika mitaji wewe mwenye uwezo wa kuagiza kontena agiza uza kwa style yako ninashukuru Mungu wa Mbinguni Jamiiforum nimepata wateja wengi watanikuzia mtaji Hadi niagize makontena Ila kwa Sasa naagiza kwa urefu wa kamba yangu
Unaambiwa ukweli unapanik, ukishaamua kuingia kwenye business ingia full, i mean uwe na mzigo wa kutosha, post zangu asilimia kubwa ni mara hii imeisha, mara hii imeshauzwa, ndo mana mdau anakuchana kuwa kama mzigo wako ni wa kuunga unga basi tangazia iwanda wa eneo lako
 
Back
Top Bottom