Jipatie magari ya aina zote kwa bei sawa na bure

Jipatie magari ya aina zote kwa bei sawa na bure

Joined
Apr 21, 2012
Posts
12
Reaction score
2
Lucusjapan (T) Ltd inakuletea magari ya aina zote kwa bei poa.

Contacts; 0713 335474 / 0754 714410

Location; Sinza africa sana.
Opposite to petrol station
shekilango road.

Wote Mnakaribishwa.
 

Attachments

Lucusjapan (T) Ltd inakuletea magari ya aina zote kwa bei poa. Contacts; 0713 335474 / 0754 714410 Location; Sinza africa sana. Opposite to petrol station shekilango road. Wote Mnakaribishwa.
mwabeja sana mkuu, hiyo Suzuki Swift imenikuna, haya yanayoonekana mapya yameshalipiwa kodi? au nije tu na 10M na kuipiga Suzuki Swift moto tu na kusepa??
 
Back
Top Bottom