Jipatie Custom Animated Avatar Yako HAPA!! (tutorial 1)

mimi mwenzenu naona manyota nyota 2, nahisi mi mgen mitaa hii.
 

Sio mbaya dogo, natumai nitaipenda nawe utakuwa unazidi kujifunza.
Rangi weka itakayofanya maandishi yaonekane vizuri ila isiwe nyekundu.
Hayo maneno unaweza ukayaandika hivi:

BABA
MTU
Ili yakae vizur katika kiduara kimoja.
Unaweza weka neno BABA katika kiduara chake na neno MTU katika kiduara chake na kupata viduara viwili kushoto na kulia au juu na chini .


 
Aisee! hivi umejuaje leh ni dogo?
teh teh, Baba mtu bwana!

Angalia tarehe ya kujiunga humu jf kisha linganisha ya yangu ndo utajua nani mkongwe humu jf. Afu angalia utundu wa kutumia adobe fotoshop anaoufanya. Ni lazima atakuwa dogo miaka ya 1980 mwishoni. Vijana wa rika hilo wanachapa code kama hawana akili nzuri, vichwa vyao viko fresh, havina majukumu mengi.
Afu nawe dogo Endangered nawe mkorofi!!
 
teh teh teh,
samahani Baba Mtu, si unajua vijana wa siku hizi. aka dot com generation.
Shikamoo!
 
Last edited by a moderator:

Asente kwa tutorial.
I hope nimejifunza kitu.
Ila layers za p.s huwa zinanizingua namna ya kuzi-control.
Mfano nataka kufungua image(s) 3 ktk different layers, mara nyingi natumia trial & error zaidi ya kuflow namna niitakayo.
Natumaini umenielewa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…