Jiongezee kipato kwa kupata 10-15% ya malipo.

Jiongezee kipato kwa kupata 10-15% ya malipo.

NEXTLEVEL

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Posts
857
Reaction score
396
KAMI DIGITAL TECHNOLOGY Tunafanya kazi za Video Shooting&Production,Photo,Live video on projectors kwenye sherehe mbalimbali.

Bongo Movie production

Gospel songs video Album(Kwaya na waimbaji binafsi)

Documentaries.

TUNATOA 10-15% KWA KILA KAZI(DEAL UTAKALO FANIKISHA KUCLOSE.

Piga kwa mawasiliano zaidi 0717017820. VIFAA VYETU NI VYA KISASA NA UBORA NI WAHALI YA JUU.

Pia tunatoa BEI ya OFFER YA CHRIS-MASS kwa Kwaya na waimbaji binafsi ya mpaka nusu ya bei zetu za kawaida.
 

Attachments

  • studio1.jpg
    studio1.jpg
    113.7 KB · Views: 57
  • studio.jpg
    studio.jpg
    72 KB · Views: 55
  • studio7.jpg
    studio7.jpg
    43.4 KB · Views: 50
  • studio3.jpg
    studio3.jpg
    55.3 KB · Views: 41
  • studio6.jpg
    studio6.jpg
    45 KB · Views: 47
  • studio4.jpg
    studio4.jpg
    63.5 KB · Views: 43
  • studio2.jpg
    studio2.jpg
    90.8 KB · Views: 45
  • studio5.jpg
    studio5.jpg
    40.4 KB · Views: 43
  • 2.jpg
    2.jpg
    45.5 KB · Views: 44
Kwiwiwiwiwiwiwiwwiwkwiwkwiwkwiwii..............10% hata kwenye mikataba ya nchi hii ipo!!

Huwezi kula peke yako ndiyo ukweli wenyewe,mambo ya mikataba ya nchi yanaingiaje hapa? Ushabiki wa kisiasa huwafanya watu wazidi kuwa masikini wakati wachache wananufaika sasa opportunity ndogo za kijasiliamali wewe unacheka haya ndugu yawezekana wewe labda unapata chochote kwenye hiyo mikataba sisi tunasikia tu so nikama hadithi zisizofaidisha watz.Lakini hii nikitu halisi,kama wewe unazo nyingi acha wenye uhitaji wajipatie nawao kidgo kilicho halali.
 
Huwezi kula peke yako ndiyo ukweli wenyewe,mambo ya mikataba ya nchi yanaingiaje hapa? Ushabiki wa kisiasa huwafanya watu wazidi kuwa masikini wakati wachache wananufaika sasa opportunity ndogo za kijasiliamali wewe unacheka haya ndugu yawezekana wewe labda unapata chochote kwenye hiyo mikataba sisi tunasikia tu so nikama hadithi zisizofaidisha watz.Lakini hii nikitu halisi,kama wewe unazo nyingi acha wenye uhitaji wajipatie nawao kidgo kilicho halali.

Mkuu sijasema ni vibaya unavyofanya ni business nzuri............na nikipata dili lazima nikutumie. Niko hapa Bukoba watu wanaangaika na shooting ambayo iko advanced ila inakuwa tabu. Nakuomba ufungue branch hapa BKb na Mwanza utwadaka sana. Tena huku kuna vivutio kibao vya kufanyia shooting. Kilichonifurahisha ni kuwa hiyo 10% akiisikia kiongozi aliyeko serikalini anachanganyikiwa hasa akiambiwa na wazungu. Wametufikisha paya sana. Kuhusu 10% ni advanced method of marketing and attraction of customers.
 
Mkuu sijasema ni vibaya unavyofanya ni business nzuri............na nikipata dili lazima nikutumie. Niko hapa Bukoba watu wanaangaika na shooting ambayo iko advanced ila inakuwa tabu. Nakuomba ufungue branch hapa BKb na Mwanza utwadaka sana. Tena huku kuna vivutio kibao vya kufanyia shooting. Kilichonifurahisha ni kuwa hiyo 10% akiisikia kiongozi aliyeko serikalini anachanganyikiwa hasa akiambiwa na wazungu. Wametufikisha paya sana. Kuhusu 10% ni advanced method of marketing and attraction of customers.

Shukrani mkuu,Kampuni inaendelea kujijenga taratibu iko siku Mungu akipenda tutafika Mwanza na Bukoba pamoja na maeneo mengine ya nchi ingawa hata sasa tunasafiri kushoot kazi za mikoani na kurudi kuzifanyia kazi huku Dar.
 
nooo fanua hivi.........tengeneza Brochure kisha nitumie nitaprint alafu niphotocopy..........nisambaze makanisani...utaona wanakupigia.
 
nooo fanua hivi.........tengeneza Brochure kisha nitumie nitaprint alafu niphotocopy..........nisambaze makanisani...utaona wanakupigia.

Nitakutumia flayer ili uprint mimi nakuahakikishia tunafanya tunachoahidi so ikitokea kazi wewe mwenyewe utakubali.

au naweza kuzituma kwa njia ya basi ili usiingie gharama.
 
Back
Top Bottom