Wakuu mimi ni mtaalamu na mjasiliamali wa biashara za kimtandao ,Watu wengi wamefaidika na biashara hii unachotakiwa kufanya ni kuwa na blog au website na mimi nitakufungulia account ya google adsense.Kwa mawasiliano zaidi piga 0687 535650
Wakuu mimi ni mtaalamu na mjasiliamali wa biashara za kimtandao ,Watu wengi wamefaidika na biashara hii unachotakiwa kufanya ni kuwa na blog au website na mimi nitakufungulia account ya google adsense.Kwa mawasiliano zaidi piga 0687 535650
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.