Duduwasha
JF-Expert Member
- Nov 3, 2010
- 5,701
- 3,664
[TABLE="class: uiGrid fbPhotoImageStage"]
[TR]
[TD="class: vMid hCent stageContainer"]
Magamba yamefunga Minyororo Kila Sehemu tunashindwa pa Kutokea Dawa Kuu ni kuyandoa hata kwa njia hii Then Tuendelee na Maisha yetu Mazuri na nikuambue kitu hii ni Siri yako wewe tu Ukifanikisha kuyaondoa Magamba nchi yetu itakuwa nzuri Sana kuliko maelezo nchi isio na mafisadi au hata kama yatakuwepo basi yatakuwa hayana pa kuiba... no Dhurma na Kuzuia Waovu sababu Kesi ipo mahakamani na mahakama zenyewe kesi zinachukua Miaka nenda Rudi Tizama Mramba na Yona hadi leo Wanapeta Uraiani tu na wengine wengi we acha tu Tuyaondoe Magamba
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TR]
[TD="class: vMid hCent stageContainer"]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]