Jinsi ya kutengeneza juisi

Jackson nyamhanga sambai

Senior Member
Joined
Apr 25, 2018
Messages
101
Points
225

Jackson nyamhanga sambai

Senior Member
Joined Apr 25, 2018
101 225
Wadau habari za humu,naomba kujua ni nini huwa wanaweka kwenye juice inavyokuwa imetengenezwa hata ikae muda mrefu kama miezi hata mitatu miwili,idea yangu nataka kuanzisha kiwanda cha kupack juice original ya pachichi mixer na papai,sasa nahitaji kuweka kwenye Vifungashio ili niwe nasambaza,na nahitaji ziwe na muda Wa kukaa kama miezi hata mitatu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

nyumbamungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2017
Messages
465
Points
250

nyumbamungu

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2017
465 250
Wadau habari za humu,naomba kujua ni nini huwa wanaweka kwenye juice inavyokuwa imetengenezwa hata ikae muda mrefu kama miezi hata mitatu miwili,idea yangu nataka kuanzisha kiwanda cha kupack juice original ya pachichi mixer na papai,sasa nahitaji kuweka kwenye Vifungashio ili niwe nasambaza,na nahitaji ziwe na muda Wa kukaa kama miezi hata mitatu

Sent using Jamii Forums mobile app

Pamoja na majibu utakayojibiwa, tembelea Shirika la viwanda vidogo ( SIDO)
 

Forum statistics

Threads 1,364,352
Members 520,723
Posts 33,313,321
Top