Jinsi ya kutengeneza apps za android

Jinsi ya kutengeneza apps za android

NAOMBENI msaada namna ya kutengeneza play store apps za android au anaeweza anisaidia gharama za utengenezaji!
Mkuu tunatengeneza application za kwenye simu tunafanya hivyo kwa bei reasonable, tunaanzia kwa tshs 500,000 kwa applications zenye basic features,
pia tunatengeneza website na systems, mfano ukitaka kutengenezewa system ya ku keep na ku track records za wagonjwa hospitalini kwako, wanafunzi wa shule yako, stock za kwenye biashara yako, wateja wako n.k
kwa anayetaka huduma anichek inbox

dunia inabadilika sasa hivi na technology ina take over na kurahisisha kazi, tubadilike nayo kwa maendeleo ya haraka zaidi
 
Mkuu tunatengeneza application za kwenye simu tunafanya hivyo kwa bei reasonable, tunaanzia kwa tshs 500,000 kwa applications zenye basic features,
pia tunatengeneza website na systems, mfano ukitaka kutengenezewa system ya ku keep na ku track records za wagonjwa hospitalini kwako, wanafunzi wa shule yako, stock za kwenye biashara yako, wateja wako n.k
kwa anayetaka huduma anichek inbox

dunia inabadilika sasa hivi na technology ina take over na kurahisisha kazi, tubadilike nayo kwa maendeleo ya haraka zaidi
Kutengeneza website shi ngapiii ya shirika
 
  • Thanks
Reactions: Lee
Habari wana JF, Heri ya Karume Day na kwa ufupi sana ningependa kuwakaribisha kwenye makala hii fupi ya jinsi ya kutengeneza app za android bila kuwa na ujuzi wowote. Kumbuka makala hizi zinapatika Tanzania Tech hivyo kama ungependa kujifunza zaidi basi nakusihi kuangalia Tovuti yetu unaweza kujifunza mapya kuhusu teknolojia!

Basi kwa ufupi ningependa kusema kuwa somo letu litakuwa kwa njia ya video hii ni kutokana na kuwa ni rahisi kufuata vitendo na kila kitu kime elezwa vizuri zaidi kuliko hata maelezo yenyewe, lakini pia kama wewe ungependa kusoma maelezo basi unaweza kutembelea hapa na utakuta maelezo yote yanayo usiana na jinsi ya kutengeneza app za android bila kuwa na ujuzi wowote. I Hope hii itakusaidia kwa namna moja ama nyingine, kama una swali ushauri au chochote tuandikie hapo chini nasi tutakujibu hapo hapo..... I Hope You Enjoy it!!!

 
Wakuu wa jukwaa hili la tech. hali zenu? nahitaji kutengeneza, ama niseme kuwa na android application ambayo nahitaji iwe ni kwa ajili ya kuweka vitu mbalimbali kuhusu masuala ya afya...

Naomba kuelekezwa jinsi ya kutengeneza application kama hiyo na namna ya kuirun...so kama ni free naweza kutengenezewa msaada tafadhali wataalamu tusaidiane na kama kuna gharama nifahamu ni kiasi gani na procedure zake zi vipi??

Kwa haraka sana nahitaji kufanya hivyo.
Asanteni
[HASHTAG]#needtochangetheworldnow[/HASHTAG]
 
Du ni long process kujifunza pia kwa bure huwezi pata mtu ila kama uko serious ni pm tuongee business ni ela kidogo tu
 
Du ni long process kujifunza pia kwa bure huwezi pata mtu ila kama uko serious ni pm tuongee business ni ela kidogo tu
mkuu we nitajie gharama yake na muda itachkua kukamilika.kabla sijafika pm tafadhali
 
Kwanza izo data unazotaka kuweka ni za mfumo gani ( dawa ), rekodi za wagonjwa au
 
Yani in short ielezee vizuri iyo app pia input data zikoje na output data and layout unataka ikaaje, ili nifahamu I/O yake niweze Kusema bei, mana bado sijajua unataka iweje
 
Hata ukigoogle unaweza kupata website zitakazoweza kukufundisha namna ya kutengeneza App for free
 
Yani in short ielezee vizuri iyo app pia input data zikoje na output data and layout unataka ikaaje, ili nifahamu I/O yake niweze Kusema bei, mana bado sijajua unataka iweje
Ni natak,iwe app ya kutupia na kuweka taarifa mbalimbali za maswala ya afya.
 
Back
Top Bottom