Jinsi ya kupiga picha za products for my website

Jinsi ya kupiga picha za products for my website

Benzoic

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Posts
421
Reaction score
149
Hellow, wataalam nawezaje kupiga picha za bidhaa mbalimbali ili iwe rahisi kutoa background kwa photoshop. Kuna kamera ambazo unaweza ku dims background na kutoa only picha ya mbele? Mfano wa picha ninazotaka ni kama hizi hapa chini. Picha kama hizi zinatumika sana kwenye mitandao kama Amazon na Ebay. ImageUploadedByJamiiForums1384279816.596487.jpgImageUploadedByJamiiForums1384279836.844124.jpg
 
kaka eka kitu cheupe kama karatasi au shuka then eka kifaa juu then piga pic. mara nyingi professional wanakua na meza zenye rangi 1 wanaeka kifaa ndio wanapiga

angalia demo yangu hii
1. kulikua na karatasi white paper kwa nyuma niliieka chini
2. nkaeka simu kwa juu
3. nkapiga picha

mwanga haukua mkubwa sana hio nyeupe kama ikafifia ila kukiwa na mwanga wa kutosha inatoka fresh

yAJe53T.jpg
 
then unapoedit photoshop hakikisha unaeka background transparent halafu unasave kama png. ikiwa gif au jpeg itatoka na background color
 
Photoshop inauwezo wa kubadirisha background yoyote.
 
Back
Top Bottom