Perry
JF-Expert Member
- Feb 24, 2011
- 10,082
- 2,358
Kama mmemaliza kati ya hivi vyuo ni PM.ntajua namna ya kufanya.udsm'sua'au mzumbe.kama sivyo sina namna usitume.tuma Cv,testmonial na barua orissa1985@yahoo.com
ha ha ha,si mchezo mkuu.
Kama mmemaliza kati ya hivi vyuo ni PM.ntajua namna ya kufanya.udsm'sua'au mzumbe.kama sivyo sina namna usitume.tuma Cv,testmonial na barua orissa1985@yahoo.com
ha ha ha,si mchezo mkuu.
tupia transcript yako hapa akasijobz@gmail. com
mimi siafiki internship wala volunteering, utafanyeje kazi bure. Si bora ufuge kuku au sungura ule nyama na mayai mradi ukiongezeka ufaidike na uanze kuajiri,
Watu mnaogopa kuchafuka.
Kama mmemaliza kati ya hivi vyuo ni PM.ntajua namna ya kufanya.udsm'sua'au mzumbe.kama sivyo sina namna usitume.tuma Cv,testmonial na barua orissa1985@yahoo.com