Jinsi ya kupata Internship, Volunteering, Temporary job or Permanent job

Jinsi ya kupata Internship, Volunteering, Temporary job or Permanent job

nyotayao90

Member
Joined
Nov 19, 2014
Posts
18
Reaction score
3
Husika na kichwa hapo juu, mimi ni mvulana mwenye umri wa miaka 24, nimemaliza Bachelor ya Accounting and Finance mwaka jana., naomba msaada wenu wakuu moja wapo kati ya hayo niliyoainisha.! ni katika company, bank or organization yeyote
 
Husika na kichwa hapo juu, mimi ni mvulana mwenye umri wa miaka 24, nimemaliza Bachelor ya Accounting and Finance mwaka jana., naomba msaada wenu wakuu moja wapo kati ya hayo niliyoainisha.! ni katika company, bank or organization yeyote

Nipm tuone naweza kukusaidia vipii ika nimeweka tangazo la kazi la fani yakoo kuweni na tabia ya kua mnasoma matangazo ya ajira kwanza
 
Tupo pamoja, mimi pia nimesoma bachelor ya procurement and supply. Wadau sijui watatusaidiaje
 
mimi siafiki internship wala volunteering, utafanyeje kazi bure. Si bora ufuge kuku au sungura ule nyama na mayai mradi ukiongezeka ufaidike na uanze kuajiri,
Watu mnaogopa kuchafuka.
 
Hao kuku kwani ukiajiriwa hauwezi kuwafuga? Watu wanatafuta huo mtaji hata kama ni laki hawana
 
Mimi nina degree ya Sociology nafanya intern Ppf kama customer relation personnel nahitaji kupata new exposure ktk new sehem nyingine ili niongeze ujuzi zaidi nipo Tayari kufanya kazi popote
 
Nipm tuone naweza kukusaidia vipii ika nimeweka tangazo la kazi la fani yakoo kuweni na tabia ya kua mnasoma matangazo ya ajira kwanza
Kaka tangazo lako lilikuwa linataka uzoefu miaka 5 na mimi ni fresh from college.., kuhusu PM wananiambia mpakaniwe na post 5 Kaka na mm ni mpya humu., labda unitumie namba yako nikucheki Kaka
 
Kaka tangazo lako lilikuwa linataka uzoefu miaka 5 na mimi ni fresh from college.., kuhusu PM wananiambia mpakaniwe na post 5 Kaka na mm ni mpya humu., labda unitumie namba yako nikucheki Kaka

Okey tuma cv yako na cover letter hivyohivyoo
 
Mimi nina degree ya Sociology nafanya intern Ppf kama customer relation personnel nahitaji kupata new exposure ktk new sehem nyingine ili niongeze ujuzi zaidi nipo Tayari kufanya kazi popote
ulipataje PPF na mm nikajaribu.., mimi nipo DAR
 
mimi siafiki internship wala volunteering, utafanyeje kazi bure. Si bora ufuge kuku au sungura ule nyama na mayai mradi ukiongezeka ufaidike na uanze kuajiri,
Watu mnaogopa kuchafuka.

Wakaribishe katika project yako wajifunze kitu.Jambo zuri ni kuelekezana tu pia sidhani watu wote wanawezakujiajiri duniani.May be mpka waelekezwe.
 
Mie pia nina bachelor ya accounting ifm pia naendelea na paper za CPA natafutaka kazi jaman
 
MM natafuta sehemu ya kujitolea nimechoka kukaa home..nina degree ya procurement and supply chain iwe mbeya au dar
 
Kama mmemaliza kati ya hivi vyuo ni PM.ntajua namna ya kufanya.udsm'sua'au mzumbe.kama sivyo sina namna usitume.tuma Cv,testmonial na barua orissa1985@yahoo.com
 
Back
Top Bottom