Jinsi ya kumweleza msichana unataka kumwoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kumweleza msichana unataka kumwoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 1, 2012.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,496
    Likes Received: 4,147
    Trophy Points: 280
    KWENU WENYE MAARIFA NA MSIO NA MAARIFA, KWA WALE WALIO KATALIWA NA WASICHANA WALIO TAKA KUWAOA NA WALE WALIO KUBALIWA.

    NAPENDA KUULIZA NI VITU GANI VYA KUZINGATIA UNAPO TAKA KUMWAMBIA MSICHANA UNATAKA KUMWOA, AU NI STAILI IPI BORA YA KUMWAMBIA MSICHANA NA NI MAMBO GANI YA KUTOFANYA KABISA ILI KUFANIKISHA ZOEZI HILI NA ?


    NAWAKILISHA NA NAOMBA UZOEFU WENU.[​IMG]
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,821
    Likes Received: 6,626
    Trophy Points: 280
    Subiria people zinakuja kukupa ma- answer asaivi..
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    'utanioa'? Huku umeshikilia pete ya uchumba.

    Tena pete inakuwa imefichwa fichwa, ila ufichaji huu unategemea na ubunifu wako,

    kuna wengine wanaileta kwensahani imefunikwa hasa wale wa champagne breakfast.

    wachaga wa rombo wamekuwa wabunifu zaidi wanaficha kwenye mayai, basi anakusaplaizi
     
  4. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 10,106
    Likes Received: 3,075
    Trophy Points: 280
    Ww piga machine kwanza.... Ndoa ndio itafuata... Ukimfuata demu ukamwambia unataka kumuoa hata awe anakujua tangia UTOTO... halafu HUJAMVURUGA MACHINE... atakuona kichaa.... chapa ilale wanaita...
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,227
    Likes Received: 7,802
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa! I watch too many movies, ngoja nisicomment
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    No formulae ,good night..................
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,087
    Trophy Points: 280
    unataka ya kibongo au ya movie?
     
  8. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 728
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Siku hizi dada akiona unachelewa anavaa pete mwenyewe then anakutambulisha kwa wazazi kwa gear ya kusema wamaumwa tukawaone, kabla hujahamaki unajikuta umeoa na mke yumo ndani lolz. Unabaki ukijiuliza hivi ilikuwaje kuwaje?
     
  9. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,496
    Likes Received: 4,147
    Trophy Points: 280
    hahaha, Unanivunja mbavu mkuu.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,862
    Likes Received: 14,476
    Trophy Points: 280
    Ndo nini kuzalilisha vijana wa Mramba?

    Njia nzuri ni kumwambia straight "Bibie nimechoka na biashara ya rejareja. unaonaje ukija kwangu nikulengemo kwa biashara ya jumla?"
     
  11. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 43,622
    Likes Received: 9,971
    Trophy Points: 280
    Mpe mimba. Mengine yatajipa yenyewe
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Mnatumia njia ndefu sana..mjaze mimba halafuchayo mengine yatajijibu yenyewe
     
  13. by default

    by default JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhhh mayaiiiii
     
  14. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mpe ya kibongo movie
     
  15. BJBM

    BJBM JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    hahahaha... hata kama hujisikii kucheka utacheka tu.
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mambo yamebadilika sana, nowdays wadada ndio huwaeleza wapenzi wao wanataka wawaoe, so ondoa shaka wakwako atakwambia pia!
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    How old are you??
     
  18. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,832
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    1.Kwanza kaa chini jiulize ni kweli unampenda au unataka umdanganye? wasichana ni wana akili sana, akikuona kuna meseji nyingi anazipata hata kabla hujamwambia,
    2.Jiulize kwanza umejiandaa andaaje? Master card unayo? future imekaaje?
    3.Unataka uoe lini?
    4.Je upo tayari kuwa wazi kwa rafiki zake na rafiki zako?

    kama hayo upo tayari,
    usiume meno tena, Mwambie ukweli ulipokuwa unakwenda umefika, Mshukuru Mumba kwa ajili uzuri wake, mwonekano, mwabie ukweli UNAMPENDA kama CV yako inasomeka na una kigezo kimojawapo anachotaka basi atakubali, BE WHO YOU ARE...
    anyway huwa sina maneno mengi ya kumwambia msichana, zaidi kumwambia nampenda jinsi alivyo.. akinihoji zaidi namwambia i do not hv gud reason y i luvd u, but because yo have completed my happiness......

    nina bahati mbaya sana, sijawahi kukataliwa...kwangu ni bahati mbaya kwa sababu sijakumbana na chalenji hiyo
    japo wengi wanasema wanapenda vituko vyangu( utani+vichekesho)

    kingine kama umesoma kitabu kiitwacho highly effective marriage by nancy,
    amesema hivi wanawake wanahitaji:
    crave affection
    financial security
    commitment
    close and free talk
    ....n.k
     
  19. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 7,008
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    unampa CV Yako kwenye maswala ya mapenz.
     
  20. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,496
    Likes Received: 4,147
    Trophy Points: 280
    umesema vyema.
     
Loading...