Jinsi ya kumpata mwanamke au mwanaume yeyote

Jinsi ya kumpata mwanamke au mwanaume yeyote

Yanini kuzunguka na michanga na mizizi si umwambie tu ukweli mhusika, huenda akakuelewa mapema tu kuliko huo mzunguko wote
 
Shida yote hiyo ya nini? Kuroga kazi sana anyways nifundishe kuzuia chuma ulete
 
Tafuta hela ww acha kuchosha watu na milolongo ya ushirikina hela haijawahi shindwa hilo ulitakalo
 
Tafuta hela ww acha kuchosha watu na milolongo ya ushirikina hela haijawahi shindwa hilo ulitakalo
 
Kanunulie simu na ukasemehe Kodi utakuja kunishukuru
Nikasamehe Kodi kabla sijakigonga mkuu! Itakula kwangu, nimekaambia nitampunguzia Kodi, kutoka elfu sabini kwa room Hadi elf 50, hili kawe dada mwenye nyumba,

Umalaya huu unatu-cost
 
Kuna mmoja ali tudanganyaga na vizizi vya mti, Sijui kimoja una kanyagia kwenye kiatu, kingine unaweka mfukoni chatatu unakiweka mdomoni (unafanya kam stick ya kuchokonolea meno) then unaongea na mtu wako ulie mkusudia easy tu unampata, weee subutuuu tulichezea vya mbavu sina hamuu,.
 
Kwa hiyo mkuu unafundisha watu uchawi wa zamani hadharani na mara nyingi mapenzi yenye nguvu za giza hayadumu
 
Ahsante mtaalamu, nikimfanyia mme hii si atanikabidhi hadi figo zake??? Au ni spesho kwa wachumba tu
 
Tumefikia uku wazee[emoji23],,sema ngoja kwanz huyu anikatae kwanz Zaid ya mara tatu afu tuone[emoji1666]
 
Back
Top Bottom