Jinsi ya kumlinda mumeo

Mbona huwa sioni mafundisho ya aina hii kwa wanaume? Au ndoa ni ya mwanamke peke yake?
Kwanini mwanamke atumie affort kubwa sana kuilinda ndoa as if ni yake peke yake?

Kwanini muwafanye wanawake wajione watumwa kwa ndoa zao? Hivi yule aloambiwa atumie akili, hiyo akili aitumia wapi?

Na hii mentality inaitafuna jamii kwa kiasi kikubwa sana, kiasi kwamba wanaume wanajiona kumuoa mwanamke ni kumfanyia fadhila tu hivyo apaswa kuhakikisha anabaki humo.
Ndoa ni ya wawili, hizo effort lazima ziwe pande zote, lasivyo ni kutwanga maji kwenye kinu tu.
 
Unazungumzia wanaume wa sayari ipi, hawa watu hata ubinuke hawalindiki yaani kama ni wa kutoka ataenda tuuu, kuna muda huwa nawaza hata maombi ambayo ni silaha kuu yanadunda sijui huwa inakuwaje yaani
Ha ha ha! Laughing loud, pray for your husband, usikate tamaa.
 
Kweli kabisa
 
Usimavyo labda ni kweli mkuu, sidhani kama ni uchafu au kutopikiwa vizuri au kukalipiwa kunawafanya wanaume watoke nje ya mahusiano yao. Wapo wanawake wanafanya hayo yote hata si kwasababu ana mme ndani bali kwa kuwa anaona ni vyema kuishi mazingira safi na kula vitu vilivyopikwa vizuri na kuongea kwa lugha nzuri na watu. Ila binadamu tuna tabia ya kutamani vitu vipya, tunashindwa kukumbuka kua unapooa si kwamba mkeo ndio mzuri pekee, ila umeamua kujinyima na umechagua mfumo huo wa maisha. Hakuna jambo lenye faida pekee, hata ndoa ina challenge zake. Hivyo kuoa sio kuwa tamaa zako za mwili zimekoma daima utatamani wanawake wengine, ila tu tunatakiwa kujinyima na kusimamia tulicho kichagua.
 
Aaah yani haya mafundisho wangekuwa wanapewa na hawa wenzetu, kwa kweli ndoa zingekuwa paradiso ndogo. Ila ndo hivyo, ndoa ikifanikiwa "hongereni wanandoa", ila ikifail eeeeeeh "mwanamke mjinga huvunja ndoa yake mwenyewe". Ndoa inahitaji continous efforts za wanandoa, sio mmoja yupo busy anajenga, mwingine yupo busy kubomoa.
 
Yaani dota acha tu, kila kitu mwanamke!! Hatuna jema kwa hawa viumbe. Ukizaa kabla ya ndoa unatukanwa mwanamke as if hiyo mimba umejipacjika mwenyewe, ndoa ikiyumba ni mwanamke, mwanaume akichepuka lawama ni mwanamke,mwanaume akiwa mlevi wa bia na vitimoto akavimbiwa na gutambi lawama ni mkewe, yaani hizi lawama sijui huwa zinawapa realieff!!!

Ule ulemavu nadhani sio wa viungo tena bali umehamia kichwani sasa.
 
Eeeh yani mwanaume anachukuliwa kama malaika, yani kila tatizo likitokea, mwanaume anaonekana ni victim tu. Akichepuka kosa sio lake, ni kosa la mkewe au la huyo mchepuko, atakuwa alitegwa tu. Nachokaga mie jamani, unakuta baba jitu zima limemrubuni housegirl likatembea naye, afu mke bila haya anampiga housegirl, na kuliacha jitu zima hovyo, si udeal na mumeo jamani khaa. Hivi nani ni victim kati yao wawili. Ila yote haya na sisi wanawake tunachangia, ndivyo tunavyowalea

Haha kweli ulemavu umehamia kichwani
 
K2 umehama siku hizi?
 
Illovo for this post, you deserve a man.
 
Umesahau 'kukaa kimya'

wakati mwingine mwanamke anatakiwa tu anyamaze kiimya
ili mtu kichwa kitafakari ya maana

sio kuta tu kuongea ongea
usimkataze mwanamke kuongea, akiongea we cheka tu, akinuna mpige mabusu, ukimkataza kimoyomoyo atakua anakutukana tu.
 
usimkataze mwanamke kuongea, akiongea we cheka tu, akinuna mpige mabusu, ukimkataza kimoyomoyo atakua anakutukana tu.

Sijasema tuwakataze
nimesema wakiweza wakae kimya...
 
Narudia tena...mapenzi hayana formula....we kariri chakula kizuri.
 
Wasichunguze simu za waume zao...kutongoza ni hobby kwa mwanaume.
 
Wanaume wengi hata wafanyiwe nini ni bureee michepuko IMO kwenye damu zao hawatosheki
 
Unampiga house girl au unagombana na mwanamke mwenzio as if yeye ndio aliweka commitment na wewe!! Thats bullshit!!
Kuendekeza upuuzi tu, ndio maana wanajiona wajanja.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…