Jinsi ya kumfurahisha mkeo katika Uislam

Jinsi ya kumfurahisha mkeo katika Uislam

Status
Not open for further replies.
yaan ww uvumilivu 0! mbn mtoa mada hana qwi qwi km wewe sheikh
Tafadhali jiheshimu..huyo anaekashifu za imani yetu ndo hujamuona?..yatamkuta yakumkuta..sizozani na mwanalaana huyo..akatafute wanalaana wenzake azozane nao na kama ajiamini akatamke huo uharo wake hadharani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapo ndipo mmnapokosea,uovu wa mtu mmoja hasa unaemjua si uovu wa dini nzima,dini ya kiislam makatazo yake,ivi unamjua mtu anae fanya kinyume na maumbile adhabu yake ipoje?advertise tu arshi ya MWENYEZI MUNGU inatikisika,na pia hawezi kuonana na MTUME mtu mwenye kufanya ivyo,so dhambi inayofanywa na mtu usiichukue na kuifanya ni dhambi ya dini nzima,vipi wakristo kwani hakuna wanaofanya ivyo?so tuseme ni dini nzima?vipi wale wanao tembea uchi uko mataifa ya ulaya na kuruhusu kuoanana wanaume kwa wanaume so tuseme wakristo wote ndo tabia yenu,mana sijasikia taifa lolote LA kiislam likiruhusu ilo jambo zaidi ya mataifa yenu,

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna mtu mnafiki na mdhambi atakayetupwa katika Jehanum kama wale wajifanyao kuwa hawafanyi dhambi flani ilihali wanahusudu. Hao wanaitwa WANAFIQ

Waarabu na hata waislam wa pwani hizi wanauhusudu ushenzi huo though si wote.

ni bora ya hao wanaoweka wazi dhambi zao kuliko hawa......watakan'kata !!!!
 
Hapo ndipo mmnapokosea,uovu wa mtu mmoja hasa unaemjua si uovu wa dini nzima,dini ya kiislam makatazo yake,ivi unamjua mtu anae fanya kinyume na maumbile adhabu yake ipoje?advertise tu arshi ya MWENYEZI MUNGU inatikisika,na pia hawezi kuonana na MTUME mtu mwenye kufanya ivyo,so dhambi inayofanywa na mtu usiichukue na kuifanya ni dhambi ya dini nzima,vipi wakristo kwani hakuna wanaofanya ivyo?so tuseme ni dini nzima?vipi wale wanao tembea uchi uko mataifa ya ulaya na kuruhusu kuoanana wanaume kwa wanaume so tuseme wakristo wote ndo tabia yenu,mana sijasikia taifa lolote LA kiislam likiruhusu ilo jambo zaidi ya mataifa yenu,

Sent using Jamii Forums mobile app
Uovu wao hawauoni wamekuja kujiingiza humu ambapo hakuwahusu na imebainika jinsi akili zao zilivyo *****..mkuu achano nao..watakupotezea time tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom