Jinsi ya kumfurahisha mkeo katika Uislam

Jinsi ya kumfurahisha mkeo katika Uislam

Status
Not open for further replies.
Pamoja na yote hayo bado mnaongoza kwa talaka na umalaya sana.

mnaongoza kutelekeza wake na watoto aisehhh waislam mmelaaniwa kabisa hamtaki kusoma ni kuoa na phd za jinsi gani ya kumpenda na kuoa wanawake 10

yaani kila nikiwasikia natema mate chini


hahaha mkuu mbn povu sana haha waache na dini yao usikashifu!
 
Jamii Forum ina watu wa Dini mbalimbali na hata wasio na dini.

Ni kwanini umefikiri haya yana umuhimu kwa MKRISTO, Mpagani ama asiyeamini Mungu kujua?

Ni kwanini hukupeleka kama mawaidha huko Masjid ama kwenye makundi ya Whatsapp yenye mrengo wa kiislam?

Umetoa mwongozo kwa Mwanaume wa Kiislam....wasio waislam yawahusu nini?

karibu.
 
Nyinyi wakristo ndo hamnyanyaswi?..msilete ***** huu uzi haumihusu

Sent using Jamii Forums mobile app


hahah mkuu povu sana mbn ? mie naamnisha mwanamke original wa kiislam !ninaye hapa jirana anaishi na majuba 24/7! maisha anayoishi mungu saidia ! mume anaoa kila leo nan asomjua kwa kulia shida ? hatakiw kujishughulisha kwa kaz zzote zile yy kazi yake kumfurahisha mumewe tu !usinibishie
 
Ufiraun alikuwa nao Muhammad, ukitaka nikuwekee hapa ufirauni wake nitauweka....sema su !


Azarel niliwah kutana na ww kwenye nyuzi km hzi jaman ile siku nilicheka mm jaman ! hv hapa ninacheka jaman uwiii ! bas toka siku ile nikawa nakufatilia yaan wewe kwenye nyuzi km hiz hufaiiii ! usiuweke bwana ufirauni wake waachie wenyew ! dah umeniamshia asbh kwa kucheka jaman
 
Jamii Forum ina watu wa Dini mbalimbali na hata wasio na dini.

Ni kwanini umefikiri haya yana umuhimu kwa MKRISTO, Mpagani ama asiyeamini Mungu kujua?

Ni kwanini hukupeleka kama mawaidha huko Masjid ama kwenye makundi ya Whatsapp yenye mrengo wa kiislam?

Umetoa mwongozo kwa Mwanaume wa Kiislam....wasio waislam yawahusu nini?

karibu.
Kwani umevutwa kwa nguvu uchangie??..kuna uzi umeanzishwa hii leo nimeuona unaelezea kuwa kuna baadhi ya makanisa huko ulaya waumini wake wameanza kusali uchi wa mnyama..nikaingia na kutoka bila ya kuchangia..hivi ningeanza kutukana au kutoa maneno ya kejeli mngependezewa?..chuki zenu ni bure tu sana sana mwajizidishia ujinga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hahah mkuu povu sana mbn ? mie naamnisha mwanamke original wa kiislam !ninaye hapa jirana anaishi na majuba 24/7! maisha anayoishi mungu saidia ! mume anaoa kila leo nan asomjua kwa kulia shida ? hatakiw kujishughulisha kwa kaz zzote zile yy kazi yake kumfurahisha mumewe tu !usinibishie
Hujawaona wanawake wa kikristo wanaonyanyasika..ukamuona muislamu tu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Suala si kuoa, ila Ubakaji wa mtoto wamiaka 9.

Na hapo pa "Jimai" mimi ninaita ni Makhuru'hu

vipi uanze kumwambia Mwanaume wa kiarabu muislam eti aingize dhakari yake katika tupu ya mbele pekee ya mke wake?

wawajua waarabu weyee? wajua kwanini wachumba zao wana bikira mujarab za mbele ilihal katika sehemu ya nyuma ni hoolaa?

karibu.
Hapo ndipo mmnapokosea,uovu wa mtu mmoja hasa unaemjua si uovu wa dini nzima,dini ya kiislam makatazo yake,ivi unamjua mtu anae fanya kinyume na maumbile adhabu yake ipoje?advertise tu arshi ya MWENYEZI MUNGU inatikisika,na pia hawezi kuonana na MTUME mtu mwenye kufanya ivyo,so dhambi inayofanywa na mtu usiichukue na kuifanya ni dhambi ya dini nzima,vipi wakristo kwani hakuna wanaofanya ivyo?so tuseme ni dini nzima?vipi wale wanao tembea uchi uko mataifa ya ulaya na kuruhusu kuoanana wanaume kwa wanaume so tuseme wakristo wote ndo tabia yenu,mana sijasikia taifa lolote LA kiislam likiruhusu ilo jambo zaidi ya mataifa yenu,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom