mshamba_hachekwi
JF-Expert Member
- Mar 3, 2023
- 24,944
- 81,585
washamba tupo na hatuna bayanataka mshamba mwenye kamba mguuni
Ewaaa hapo sasa umeongea binti mrembo😍, sasaa ukirudi tu safari inabidi tutafutane tukae hotel tulivu kabisa sauti tu za ndege zinasikika nianze kukufundisha kiuno kinavyokatwa, yaan nikufundishe taratibu hatua kwa hatua, 2 days tu zinatutosha😅
Sio muhimu sana ila mpenzi akiona akufanyie unashukuru tu. Ni kama mabusu mkuu kuna watu hawapendi mabusu.Ungekua umepata viuno usingesema kua ni mbwembwe.
😂🤣🤣Nisikilize mimi hakuna mtu msamba kama mimi katika huu ulimwengu, njoo basi nione manjonjo hayo.Wewe comments zako tu zinaonyesha hakuna usichokijua chini ya jua..!! 😹😹
Mimi nataka mshamba mwenye kamba mguuni nimuonyeshe minjonjo akasimulie kakutana na Kungwi 🤣😹😹😹
Bhana tutolee malalamiko yako hapa, mkeo kama kanenepeana na hupendi mpeleke gym na muanze diet, hii mada ni ya viuno awe mwembamba au mnene kikubwa kiuno kikatwe na kikatike🤓Wanawake wenye maumbile ya wastani na afya njema huweza kukata kiuno kunako majamboz. Afya njema nayo ina determine ufanyaji tendo la ndoa kwa ufanisi. Ukute mwanamke ni mnene mpaka kiuno hakijulikani kinaanzia na kuishia wapi hawezi kukata kiuno wala kupanua mapaja mbunye ionekane ipo wapi ilengwe. Wanategemea staili ya nyuma tu, na hiyo staili si bora kwa vibamia inataka mitulinga mirefu
Teynaaah kungwi ana balaa huyuuu anajua hadi mwanamke anavyojihisi akiwa anakata viuno yaan kungwi anabeba hadi utamu wako anausikilizia yeye🤣🤣🤣Nchi ngumu sana hii kmmk 😹😹😹
Kweli valentine iko around ze kona 😹
Kungwi nishampata na tips kashanipa bado kupata mume sasa..!!
huenda huwa unawakatikia kiuno wanaume sio bure!Kuna elimu ya mahusiano mzee kufundisha sio ndo kigezo cha kuwa ke
Ana hatareee huyu kungwi dume 😹😹Teynaaah kungwi ana balaa huyuuu anajua hadi mwanamke anavyojihisi akiwa anakata viuno yaan kungwi anabeba hadi utamu wako anausikilizia yeye🤣🤣🤣
Lamomy wangu, ati huyu anaongea nini? Mwambie achungulieSasa kama mwanamke ni tipwatipwa atawezaje kukata kiuno? Maana walio wengi siku hizi ni mabonge a.k.a nyambizi watupu. Waliobaki ni vimbaumbau wamekakamaa viuna hata kutikisa hawawezi. Wanawake wameharibiwa sana na madawa ya uzazi wa mpango kiasi kwamba maumbo waliyonayo si ya asili. Wanawake wamekuwa wana matumbo makubwa utadhani wana mimba! Ufanyaji mapenzi kwa wanawake walio wengi umekuwa si wa kuridhisha kutokana na ubongebonge na umbaumbau wao, wamebaki kutulia tu kama gogo mtu amalize haja yake atoke kifuani/nyumani haraka, maana wanaona ni kero kuchakatwa
Akina Dr. Kumbuka etcHivi kuna ma kungwi wa kiume kumbe?
Mhmm siwajuiAkina Dr. Kumbuka etc