Jinsi ya kuipata simu yangu, nina IMEI yake

Jinsi ya kuipata simu yangu, nina IMEI yake

kyte

Senior Member
Joined
Sep 8, 2013
Posts
164
Reaction score
78
Jamani nimeibiwa simu yangu aina ya HTC M7 na niliitunza imei yake, kwa anaeweza kunisaidia jinsi ya kuipata naomba anielekeze, nimeambiwa inawezekana kupatikana kwa kutumia imei namba yake
 
Chukua imei yako nenda AtM chomoa lak 6 nenda posta nunua simu nyingne mwachie.muuzaji Imei yako atairudsha marekan na wewe utapewa gar dogo la kutembelea baadala.ya simuu
 
it is almost imposible to get your stolen phone especially android,maana aliyeiba ni mpaka awe anatumia email yako vile vile ulivyoiacha yani hajafanya hard reset na pia android device manager iwe on na awe amewasha data kama sivyo hutaipata mkubwa
nunua tu simu nyingine kama una uwezo
 
inawezekana mkuu.., Nenda polisi fungua kesi

ukishapewa mpelelezi mwambie akuandikie barua mtaipeleka naye kwenye watoa huduma za mawasiliano kwa ajili ya kupata taarifa ya hiyo simu

cha kuzingatia niwewe kushirikiana na mpelelezi wako naye awe ameshawahi kushughulikia kesi kama hii


Ila kama aliyeiba kabadili imei hutoipata Ila ni wachache wanaowafanya hivo

usipoelewa kitu nichek pm
 
it is almost imposible to get your stolen phone especially android,maana aliyeiba ni mpaka awe anatumia email yako vile vile ulivyoiacha yani hajafanya hard reset na pia android device manager iwe on na awe amewasha data kama sivyo hutaipata mkubwa
nunua tu simu nyingine kama una uwezo

mkuu Kasema ni imei siyo email
 
inawezekana mkuu.., Nenda polisi fungua kesi

ukishapewa mpelelezi mwambie akuandikie barua mtaipeleka naye kwenye watoa huduma za mawasiliano kwa ajili ya kupata taarifa ya hiyo simu

cha kuzingatia niwewe kushirikiana na mpelelezi wako naye awe ameshawahi kushughulikia kesi kama hii


Ila kama aliyeiba kabadili imei hutoipata Ila ni wachache wanaowafanya hivo

usipoelewa kitu nichek pm

Kubadilisha imei # inawezekana vipi?
 
Back
Top Bottom