JINSI YA KUENDELEA KUWA MASIKINI

Abdul mrope

Abdul mrope

Member
Joined
Jul 6, 2017
Messages
32
Points
125
Abdul mrope

Abdul mrope

Member
Joined Jul 6, 2017
32 125
*JINSI YA KUENDELEA KUWA MASIKINI*

1.Usiamke mapema.

2. Usipange matumizi ya Pesa zako.

3. Usiweke akiba mpaka utakapo-kuwa tajiri.

4. Chagua kazi. Mimi nimesoma siwezi kufanya hii kazi.

5. Usifikirie kuanzisha biashara mpaka malaika akishuka kutoka mbinguni na kukukabidhi mtaji.

6. Endelea kuilahumu serikali na wazazi ambao hawakukupa Elimu.

7. Tumia Pesa nyingi kuliko kipato chako.

8. Hakikisha unaenda na fashion. Kila toleo jipya la nguo, viatu, simu lazima na wewe ununue.

9. Wanunulie watoto wako chochote watakacho kuomba.

10. Endelea kutumia muda mwingi zaidi kwenye social networks. Kama Whatsapp, Facebook na Instagram negatively
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
2,922
Points
2,000
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
2,922 2,000
utatumiaje pesa nyingi kuliko kipato chako? hizi pesa nyingi umezipata wapi?

"Wanunulie watoto wako chochote watakacho kuomba" kama una wanunulia watoto wako chochote wanachokiomba maana yake wewe si masikini,ungekuwa ni masikini usingekuwa na hata hiyo hela yakuwanunulia chochote

usiamke mapema,,kuna watu wanaamka saa 11 alfajiri kuwahi usafiri kwenda kazini lakini ni masikini,,watu wa dar wasione hii
 
bashitegufu

bashitegufu

Senior Member
Joined
Mar 18, 2017
Messages
164
Points
225
bashitegufu

bashitegufu

Senior Member
Joined Mar 18, 2017
164 225
utatumiaje pesa nyingi kuliko kipato chako? hizi pesa nyingi umezipata wapi?

"Wanunulie watoto wako chochote watakacho kuomba" kama una wanunulia watoto wako chochote wanachokiomba maana yake wewe si masikini,ungekuwa ni masikini usingekuwa na hata hiyo hela yakuwanunulia chochote

usiamke mapema,,kuna watu wanaamka saa 11 alfajiri kuwahi usafiri kwenda kazini lakini ni masikini,,watu wa dar wasione hii
Daaa
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,418
Points
2,000
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,418 2,000
utatumiaje pesa nyingi kuliko kipato chako? hizi pesa nyingi umezipata wapi?

"Wanunulie watoto wako chochote watakacho kuomba" kama una wanunulia watoto wako chochote wanachokiomba maana yake wewe si masikini,ungekuwa ni masikini usingekuwa na hata hiyo hela yakuwanunulia chochote

usiamke mapema,,kuna watu wanaamka saa 11 alfajiri kuwahi usafiri kwenda kazini lakini ni masikini,,watu wa dar wasione hii
Hii inawahusu wafanya biashara na waliojiajiri, lakini nyie mlioajiriwa haiwahusu kabisa na hamuwezi kuelewa
 
Benjamin10

Benjamin10

Member
Joined
Dec 31, 2016
Messages
94
Points
125
Benjamin10

Benjamin10

Member
Joined Dec 31, 2016
94 125
*JINSI YA KUENDELEA KUWA MASIKINI*

1.Usiamke mapema.

2. Usipange matumizi ya Pesa zako.

3. Usiweke akiba mpaka utakapo-kuwa tajiri.

4. Chagua kazi. Mimi nimesoma siwezi kufanya hii kazi.

5. Usifikirie kuanzisha biashara mpaka malaika akishuka kutoka mbinguni na kukukabidhi mtaji.

6. Endelea kuilahumu serikali na wazazi ambao hawakukupa Elimu.

7. Tumia Pesa nyingi kuliko kipato chako.

8. Hakikisha unaenda na fashion. Kila toleo jipya la nguo, viatu, simu lazima na wewe ununue.

9. Wanunulie watoto wako chochote watakacho kuomba.

10. Endelea kutumia muda mwingi zaidi kwenye social networks. Kama Whatsapp, Facebook na Instagram negatively
C kwel
 
mizy gajo

mizy gajo

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
551
Points
500
mizy gajo

mizy gajo

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
551 500
Ahsante kwa ushauri tunautendea kazi
*JINSI YA KUENDELEA KUWA MASIKINI*

1.Usiamke mapema.

2. Usipange matumizi ya Pesa zako.

3. Usiweke akiba mpaka utakapo-kuwa tajiri.

4. Chagua kazi. Mimi nimesoma siwezi kufanya hii kazi.

5. Usifikirie kuanzisha biashara mpaka malaika akishuka kutoka mbinguni na kukukabidhi mtaji.

6. Endelea kuilahumu serikali na wazazi ambao hawakukupa Elimu.

7. Tumia Pesa nyingi kuliko kipato chako.

8. Hakikisha unaenda na fashion. Kila toleo jipya la nguo, viatu, simu lazima na wewe ununue.

9. Wanunulie watoto wako chochote watakacho kuomba.

10. Endelea kutumia muda mwingi zaidi kwenye social networks. Kama Whatsapp, Facebook na Instagram negatively
 
david chriss

david chriss

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2014
Messages
337
Points
250
david chriss

david chriss

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2014
337 250
utatumiaje pesa nyingi kuliko kipato chako? hizi pesa nyingi umezipata wapi?

"Wanunulie watoto wako chochote watakacho kuomba" kama una wanunulia watoto wako chochote wanachokiomba maana yake wewe si masikini,ungekuwa ni masikini usingekuwa na hata hiyo hela yakuwanunulia chochote

usiamke mapema,,kuna watu wanaamka saa 11 alfajiri kuwahi usafiri kwenda kazini lakini ni masikini,,watu wa dar wasione hii
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
4,247
Points
2,000
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
4,247 2,000
Umaskini ni relative term
Umaskini ni namna unavyoyaona na kutafisri mambo
Utaua na kulizika ni jambo jema sana
Asante
 
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
955
Points
500
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
955 500
*JINSI YA KUENDELEA KUWA MASIKINI*

1.Usiamke mapema.

2. Usipange matumizi ya Pesa zako.

3. Usiweke akiba mpaka utakapo-kuwa tajiri.

4. Chagua kazi. Mimi nimesoma siwezi kufanya hii kazi.

5. Usifikirie kuanzisha biashara mpaka malaika akishuka kutoka mbinguni na kukukabidhi mtaji.

6. Endelea kuilahumu serikali na wazazi ambao hawakukupa Elimu.

7. Tumia Pesa nyingi kuliko kipato chako.

8. Hakikisha unaenda na fashion. Kila toleo jipya la nguo, viatu, simu lazima na wewe ununue.

9. Wanunulie watoto wako chochote watakacho kuomba.

10. Endelea kutumia muda mwingi zaidi kwenye social networks. Kama Whatsapp, Facebook na Instagram negatively
Nice one
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,162
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,162 2,000
utatumiaje pesa nyingi kuliko kipato chako? hizi pesa nyingi umezipata wapi?

"Wanunulie watoto wako chochote watakacho kuomba" kama una wanunulia watoto wako chochote wanachokiomba maana yake wewe si masikini,ungekuwa ni masikini usingekuwa na hata hiyo hela yakuwanunulia chochote

usiamke mapema,,kuna watu wanaamka saa 11 alfajiri kuwahi usafiri kwenda kazini lakini ni masikini,,watu wa dar wasione hii
Kuna logic zingine zinachekesha sana aisee.
Ila umejitahidi sana kuonyesha U genius wako kumzidi mtoa mada.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,162
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,162 2,000
Hii inawahusu wafanya biashara na waliojiajiri, lakini nyie mlioajiriwa haiwahusu kabisa na hamuwezi kuelewa
Na Kama wewe ni mfanyabiashara huna sababu ya kuamka alfajiri sana kwa sababu wafanyakazi wako watakuuzia biashara yako.
Wewe ukienda ni kwa ajili ya kufanya mahesabu tu.
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,418
Points
2,000
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,418 2,000
Na Kama wewe ni mfanyabiashara huna sababu ya kuamka alfajiri sana kwa sababu wafanyakazi wako watakuuzia biashara yako.
Wewe ukienda ni kwa ajili ya kufanya mahesabu tu.
Endelea kujindanganya hivyo hivyo
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
3,273
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
3,273 2,000
*JINSI YA KUENDELEA KUWA MASIKINI*

1.Usiamke mapema.

2. Usipange matumizi ya Pesa zako.

3. Usiweke akiba mpaka utakapo-kuwa tajiri.

4. Chagua kazi. Mimi nimesoma siwezi kufanya hii kazi.

5. Usifikirie kuanzisha biashara mpaka malaika akishuka kutoka mbinguni na kukukabidhi mtaji.

6. Endelea kuilahumu serikali na wazazi ambao hawakukupa Elimu.

7. Tumia Pesa nyingi kuliko kipato chako.

8. Hakikisha unaenda na fashion. Kila toleo jipya la nguo, viatu, simu lazima na wewe ununue.

9. Wanunulie watoto wako chochote watakacho kuomba.

10. Endelea kutumia muda mwingi zaidi kwenye social networks. Kama Whatsapp, Facebook na Instagram negatively
wewe una utajiri gani?
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,195
Top