Jinsi wanavyosalimiana siku hizi west africa

Jinsi wanavyosalimiana siku hizi west africa

HARUFU nashukuru nimefika salama naona kidogo wameanza kukagua na kuwa waangalifu sana hasa kwa wageni wanaoingia kwa mbali pia namuona huyu kijana wa Yanga msemaji wao Baraka sijui amekuja kumpokea nani mida hii au kuna mchezaji mpya nini anawasili.... ngoja nichukue picha
 
HARUFU nashukuru nimefika salama naona kidogo wameanza kukagua na kuwa waangalifu sana hasa kwa wageni wanaoingia kwa mbali pia namuona huyu kijana wa Yanga msemaji wao Baraka sijui amekuja kumpokea nani mida hii au kuna mchezaji mpya nini anawasili.... ngoja nichukue picha
Kwa matukio najua huna mpinzani, nakukubali sana
 
Back
Top Bottom