thegreat1510
JF-Expert Member
- Mar 2, 2021
- 1,525
- 4,047
Wakuu,
Mimi ni miongoni mwa wahanga wa ishu za online, katika harakati zangu za kutafuta side hustle online nilichokuja kukigundua job za online zina ma scammers wengi sana na wengi ni Wanaijeria
Wanaigeria wengi unakuta wanatumia profile za wazungu na wanadai kabisa wako USA ndivyo wanavyojitambulisha
Nimepata madili kadhaa fiver lakini pia Facebook kwenye ukurasa wa freelancers, anatokea mtu anadai anatafuta freelancer mfano wa typing, translation, logo design nk. lakini deal 9 Kati ya 10 ni feki.
Unapewa kazi unapiga then anakwambia umtumie bank details akulipe cha ajabu anaomba Hadi kitambulisho chako Cha nida ndio akulipe ukiona hivo ujue huyo ni fraudster.
Utawajuaje ni matapeli hasa wa kinaijeria?
👉Akidai yupo located US mwombe namba za WhatsApp ukiona inaanza na +234, ondoka!
👉Akikuambia umcheki telegram na sio by emails, ondoka! telegram imejaa matapeli.
Pia Kuna wabongo wanaopiga ishu za affiliate marketing, nawaona nawao wamekaa kitapeli Sana! Anakufuata inbox anakuambia ukijiunga unapata pesa kwa njia nyingi Kama ku watch videos za YouTube, au status views lakini actually njia pekee ya kuingiza pesa kwenye hizi platform ni by referral.
Ukijiunga unatoa elf 12 Ila unaambiwa utapewa sh. 5000 kumbe baada ya Kutoa hiyo elfu 12 unapewa sh.300 tu ili urudishe pesa yako unapaswa ualike mtu , mtu mmoja unapokea sh. 5000, naye utamtapeli hivohivo.
Kwa ishu za forex nazo Kuna watu wanapiga forex bila knowledge yoyote wakidai wanapiga copy trading wanatumia broker.
Unakuta Kuna mnaijeria somewhere ametulia anajitangaza anapiga forex wewe unadeposit tu pesa yeye ndiye anatrade ila utakuwa unampa percent kadhaa kwenye faida yako, wengi wanapgwa.
The fact kwamba uelewa wa wanaigeria kuhusu matumizi ya mtandao upo juu kuliko Waafrika wengine, wanatumia fulsa hiyo kuwa scam Waafrika wenzao.
Mimi ni miongoni mwa wahanga wa ishu za online, katika harakati zangu za kutafuta side hustle online nilichokuja kukigundua job za online zina ma scammers wengi sana na wengi ni Wanaijeria
Wanaigeria wengi unakuta wanatumia profile za wazungu na wanadai kabisa wako USA ndivyo wanavyojitambulisha
Nimepata madili kadhaa fiver lakini pia Facebook kwenye ukurasa wa freelancers, anatokea mtu anadai anatafuta freelancer mfano wa typing, translation, logo design nk. lakini deal 9 Kati ya 10 ni feki.
Unapewa kazi unapiga then anakwambia umtumie bank details akulipe cha ajabu anaomba Hadi kitambulisho chako Cha nida ndio akulipe ukiona hivo ujue huyo ni fraudster.
Utawajuaje ni matapeli hasa wa kinaijeria?
👉Akidai yupo located US mwombe namba za WhatsApp ukiona inaanza na +234, ondoka!
👉Akikuambia umcheki telegram na sio by emails, ondoka! telegram imejaa matapeli.
Pia Kuna wabongo wanaopiga ishu za affiliate marketing, nawaona nawao wamekaa kitapeli Sana! Anakufuata inbox anakuambia ukijiunga unapata pesa kwa njia nyingi Kama ku watch videos za YouTube, au status views lakini actually njia pekee ya kuingiza pesa kwenye hizi platform ni by referral.
Ukijiunga unatoa elf 12 Ila unaambiwa utapewa sh. 5000 kumbe baada ya Kutoa hiyo elfu 12 unapewa sh.300 tu ili urudishe pesa yako unapaswa ualike mtu , mtu mmoja unapokea sh. 5000, naye utamtapeli hivohivo.
Kwa ishu za forex nazo Kuna watu wanapiga forex bila knowledge yoyote wakidai wanapiga copy trading wanatumia broker.
Unakuta Kuna mnaijeria somewhere ametulia anajitangaza anapiga forex wewe unadeposit tu pesa yeye ndiye anatrade ila utakuwa unampa percent kadhaa kwenye faida yako, wengi wanapgwa.
The fact kwamba uelewa wa wanaigeria kuhusu matumizi ya mtandao upo juu kuliko Waafrika wengine, wanatumia fulsa hiyo kuwa scam Waafrika wenzao.